Je nitaruhusiwa kurudia Mtihani ACSEE hata kama nilipata matokeo mazuri?


Burhani Khaled

Burhani Khaled

Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
18
Likes
0
Points
3
Burhani Khaled

Burhani Khaled

Member
Joined Mar 9, 2016
18 0 3
Naombeni msaada wenu waungwana.
Iwapo mtu alifanya mtihani wa ACSEE na akapata matokeo ambayo hayakumridhisha ingawa yana mruhusu kujiunga na elimu ya juu ,Je ana ruhusiwa na NECTA kurudia mtihani huo kama PRIVATE CANDIDATE na nini hatma ya hiki cheti cha awali?
 
R

rogers msosa

Member
Joined
Jul 17, 2016
Messages
11
Likes
3
Points
5
R

rogers msosa

Member
Joined Jul 17, 2016
11 3 5
nisaidieni ndugu zangu,nina division 3 ya 16 yaani S,E,E.nirudie paper
 
medenc

medenc

Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
84
Likes
57
Points
25
medenc

medenc

Member
Joined Nov 7, 2015
84 57 25
nisaidieni ndugu zangu,nina division 3 ya 16 yaani S,E,E.nirudie paper
Asee cjawhi skia but hebu uliza unaweza patiwa utaratbu kama upo, but kwa misuli ile ya pcb axee skuwahi fkiria fanya hvo wishn u gd luck
 
S

sam97

Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
97
Likes
14
Points
15
S

sam97

Member
Joined Feb 27, 2016
97 14 15
Jaman mm nimepata DDS nawweza nkapata mkopo chuo?
 
ngunde

ngunde

Senior Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
148
Likes
85
Points
45
Age
29
ngunde

ngunde

Senior Member
Joined Jun 27, 2016
148 85 45
Wanaangalia economic status yako.kwa mfano o-level umesoma private inaweza ikakupunguzia au kukunyima kabisa mkopo
 
S

sam97

Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
97
Likes
14
Points
15
S

sam97

Member
Joined Feb 27, 2016
97 14 15
Wanaangalia economic status yako.kwa mfano o-level umesoma private inaweza ikakupunguzia au kukunyima kabisa mkopo
ah sawa mm o-level nlisoma shule za kata alafu advanc nkafanya mtihan kama private candidate.....
 
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
424
Likes
161
Points
60
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
424 161 60
KAMA NI WA ARTS AMA BIASHARA SAHAU MKOPO HATA UWE NA DIV1.7
KWAN PRIORITY KWA WALIMU WA HESABU, MASOMO YA SAYANSI NA KOZI ZA SAYANSI KAMA
UANDISI, NA KOZI ZA AFYA
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,136
Likes
5,182
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,136 5,182 280
KAMA NI WA ARTS AMA BIASHARA SAHAU MKOPO HATA UWE NA DIV1.7
KWAN PRIORITY KWA WALIMU WA HESABU, MASOMO YA SAYANSI NA KOZI ZA SAYANSI KAMA
UANDISI, NA KOZI ZA AFYA
Acha kupotosha.
 

Forum statistics

Threads 1,237,110
Members 475,401
Posts 29,278,453