Je, nimuache au nimvumilie?

Amepata mwingine anayemheshimu na kumsikiliza, baadhi ya wanawake wako hivyo.
 
Hujasema hatima yake ni nini mkuu ?
Tuiache kwenye mabano mkuu

Mazishi ya mtu hai kishirikina
 
Kuna page fulani nilikuwa nasoma watu wanaomba ushauri kwa sana..sasa niliona mdada fulani anaomba ushauri kwamba tangu mumuwe afukuzwe kazi na hawana pesa basi mapenzi kwake yamepotea na wakifunga ndoa kabisa kama miaka 6 nyuma.. Aisee nimejiuliza sana kwamba ukikosa pesa na status nayo inashuka kama mwanaume kweli? Dunia inaenda wapi ? Ukweni wanataka mtu atakuwa msaada kwao kwa sana ndo wanamthamini
 
mukalishe chini muulize, kuazia leo akusikilize wewe akikataa piga chini hakufai
 
Yeyote atakayefanyiwa hivyo atajengewa nuksi na hakuna atakalofanya likawa, iwe kazi, biashara au mahusiano kutegemeans na manuizi
Akienda kwa mganga si ataona Kama ulimchezea
 
Kuoa mwingine ndio shughuli pevu hakuna mwanamke anayependa kutawaliwa bali anapenda mtu amwambie kitu fulani ili aone kama atafanya au laah alipenda life stlye fulani sasa huna basi .
Vitimbi vimeanza ushauri huu hapa .
1.kaa naye chini mweleze kiuzuri tu ikishindikana mpeleke kwao kaelezee kwao mwambie mama yake ukweli acha kumdanya mtoto hakuna mume atakaye mwoa single mother mwambie aache utoto atulie ni mama sasa wawa toto 3. Na asiridi mpe talaka ya mwaka 1 bila matumizi yeyote mwambie mama yake ampe na umnyime kuona watoto ili aone. Umuhimu mwambie asije kwako tena wala asije ofisini kwako akitaka kitu awaambie ndugu zake na mama yake hadi pale atakapoona maisha ni magumu. Ajifikirishe kudharau wazazi wako ni kujiona mama wanya vua cheo hicho .
2.Mpeleke kwa mchungaji muelezee muombewe mweleze nikioa ningumu kuanza kitu kipya tena.
Elezea ila akiendelea unaweza kuoa tena

3. Vikao vya familia na useme namuacha naoa kipya ila usikae oa tena mmh hapana men haya maisha nu taff
 

Ushauri mzuri.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…