Je, ni wapi ninaweza kupata ngamia wa kufuga?

N

nass ngamia

New Member
Joined
Aug 12, 2019
Messages
1
Points
20
N

nass ngamia

New Member
Joined Aug 12, 2019
1 20
Wanajamvi mmi nipo tanga napenda sana ngamia ila sijui ntapata wapi kwa bei nafuu niwezee kufuga#msaada kwenye tutaa
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,774
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,774 2,000
UARABUNI KWENYE NCHI ZA MAJANGWA WAPO WENGI SANA, HATA SOMALIA NADHANI WAPO
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
751
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
751 1,000
Arusha utapata na namanga pale mpakani kuna jamaa anao anafuga. Waweza vuka kwenda kenya ukifika njiapanda kabla ya mlolongo lipo shamba la ngamia kubwa sana pale utapata.
 
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
21,099
Points
2,000
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
21,099 2,000
Niliwahi kuwaona Ngorongoro kwa wale jamaa zetu.
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
2,102
Points
2,000
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
2,102 2,000
NGAMIANI
 

Forum statistics

Threads 1,335,863
Members 512,474
Posts 32,518,216
Top