Je, ni lazima shairi liimbike?

I LOVE GIRLS

Member
Nov 17, 2020
47
125
Nawasalimu wana jf, leo nimekuja na hii dhana ya Ushairi kwa mujibu wa

Sheikh Amri Abed Kaluta:
"shairi ni wimbo hivyo kama shairi haliimbiki shairi hilo halina maana"

Je, dhana hii bado ina nafasi katika uga wa sasa wa ushairi ambao umeendele sana?

Karibuni kwa michango.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom