JaffarMohammed
JF-Expert Member
- Nov 13, 2016
- 762
- 283
- Thread starter
- #21
Kuna picha za mke wangu za uchi[emoji1]Unahofia nini? we ni Obama?
Kuna picha za mke wangu za uchi[emoji1]Unahofia nini? we ni Obama?
Umesema ni sumsangHao jamaa sijui huwa wanaajenda gani maana juzijuzi tu hapa ilithibitishwa kuwa TV za sumsang zina uwezo wa kunasa sauti ya watu wanaozungumza wakiwa karibu na TV hiyo kisha kuituma makao makuu yao hivyo watu wakatakiwa wawe makini katika mazungumzo yao karibu na TV hizo
Lakini si umeelewaUmesema ni sumsang
Sijaelewa mana uskute hyo ulotaja nayo ni brand ..maana kuna hadi singsungLakini si umeelewa
Kwa mara ya kwanza umeandika pointless mkuu hama jukwaaKwamfano kama wewe binafsi, Una taarifa gani nyeti ambayo unahisi Hao Samsung wakiipata itawafaidisha?
Au una kipi cha ziada ambacho samsung wanakitafuta???
Basi niliyotaja ni ile ya SamsungSijaelewa mana uskute hyo ulotaja nayo ni brand ..maana kuna hadi singsung
Nimeuliza swali mkuu,Kwa mara ya kwanza umeandika pointless mkuu hama jukwaa
Picha za uchi za mkeo sidhan ka ni nzuri kuzipita zile zilizopo kwenye mitandao huko duniani kiasi kwamba sumsung wahangaike nazo.Kuna picha za mke wangu za uchi[emoji1]
Sidhani kama uchi wa mkeo una umuhimu wowote kwa samsung, kwanza una uhakika gani wengine hawajawahi kuuona au hawana kwenye simu zao?Kuna kitu kinaitwa privacy ndugu! Hata kama huna cha kuficha.
Mie binafsi nina mengi ya kuficha kama picha za mke wangu za uchi.[emoji1]
Hata mimi najua hivyo ila watu waoga tu wakutrack kwa kipi cha maana kama wakiamua its 0sec tu uko gwantanamo bayHiyo sio tracker bali inaweza kuwa chip ya NFC au Near Field Communication inyosaidia kuweza kuamisha information kati ya simu mbili zenye NFC au kufanya malipo, au kufanya automated process kwa kutumia NFC tags
Hata ukiangalia chini ya logo ya Samsung utaona imeandikwa "Near Field Communication" simu za Zamani NFC chip ilikuwa kwenye battery I'm sure hiyo ni note 4 lakini siku hizi zina we kwa nyuma ya simu au mbele kwa mfano Sony xperia XZ
Samsung au kampuni yote ya simu haitaji kukuwekea tracking device yoyote maana tayari wana full administrative privileges kwenye simu yako so wakijisikia, kuweka instructions kwenye OS yao ili kuwasha GPS kila ambapo simu yako screen ipo off wajue upo eneo gani wanaweza sema, hairuhusiwi kisheria ndio maana hawafanyi..
Sema hichi kitu wamekionyesha dhahiri kwenye simu zao za Note 7 walivyo watumia users updates ambazo zili ji download na kijiinstall kimya kimya bila muhusika kujua kitu na kulimit capacity ya simu ku charge.
Gwagwagwagwagwagwagwa leo nimecheka hadi nimeuona uchi wa mke wa jamaa kwa kubert kichwani mwangu...S
Sidhani kama uchi wa mkeo una umuhimu wowote kwa samsung, kwanza una uhakika gani wengine hawajawahi kuuona au hawana kwenye simu zao?
CHIEF MKWAWA njoo hapa utufafanulie pia @Null pointerNimeuliza swali mkuu,
kama yeye hana hivyo vitu basi tutaweka takwimu sawa, na kama anazo basi azitaje tuone kama zitawafaidisha Samsung.
Au ungeandika hizo point zako ili tuzione
ugua poleNyie watoto wakike tunawependa basi tuu kwa vile ni binadamu wenzetu
Kama mke wako sio Mzuri pole yako.Picha za uchi za mkeo sidhan ka ni nzuri kuzipita zile zilizopo kwenye mitandao huko duniani kiasi kwamba sumsung wahangaike nazo.
Girlfriend wa mtu kutoa kauli kama hii ni utomvu wa nidhamu na jamaa anatakiwa akupige kibuti mara moja![emoji17]jaffar nimependa mkono wako...
betri ntaingalia baadae...
hawezi...Girlfriend wa mtu kutoa kauli kama hii ni utomvu wa nidhamu na jamaa anatakiwa akupige kibuti mara moja![emoji17]
ila unakiri kuwa umekosea?hawezi...