Je, naweza kupata gari kwa m.1 kamili?

Je, naweza kupata gari kwa m.1 kamili?

nina pegeout 504 manual iko poa kabisa bei 1,500,000 road license inadaiwa mwaka huu.
e bwana iko mkoa gani? Pojhoo.
Umenitia moyo ila rejea kichwa habari.
Ukiridhia karibu pm
kwa taratibu jadidi
 
kuna jamaa alikanunua collora e100 pale maeneo ya mliman city karibu na round about kwa kakobe, kuna dealers pale wengi; wakampa hako kagari ambako kalipaki gereji....ukikaangalia huwezi katamani kabisa, utakadharau...jamaa kanunua kwa laki 7 tu, injini safi, vibali viliisha, bodi la kupaka rangi kimtindo....jamaa alipo ambiwa 700k, fasta akalipia...fasta akapeleka gereji kurekebisha hili na lile kwa laki 3.......siku ya nne kikawa bomba kwa muonekano na injini safi kabisa...akaweka sokoni .....siku 3 tu palepale maeneo......mtu akafika bei alipo ambiwa kanauzwa 2m.
naaum,umenena hakika,
na kwa sisi masikini huo ndo utartibu wetu.
Nina imani nitapata
si huku
lakini angalau na huku
tuwatoe watu tongotongo
wanapigwa bei sana mpaka huruma.
 
Back
Top Bottom