Je! naweza kupata Clouds TV kwenye dish la FTA?

Je! naweza kupata Clouds TV kwenye dish la FTA?

GANJA ROLLER

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2014
Posts
709
Reaction score
274
Hey! Rastafarie,

Ninaomba kujua kama kuna uwezekano wa kupata hii chanel kwenye dish la FTA na kama inawezekana unatumia receiver gani ?
 
Hey! Rastafarie
Ninaomba kujua kama kuna uwezekano wa kupata hii chanel kwenye dish la FTA na kama inawezekana unatumia receiver gani.

tumia receiver yoyote ya mpeg 4 na dish dogo la ku tafuta sat ya amos 17e freq. 11138v symb 30000 utaipata na nyingine za hapa home
 
tumia receiver yoyote ya mpeg 4 na dish dogo la ku tafuta sat ya amos 17e freq. 11138v symb 30000 utaipata na nyingine za hapa home

Hivi hizo channel źa amos 5 ambazo ziko free ni za TV kampuni gani,?
Na je zitadumu mda gani?
 
Hivi hizo channel źa amos 5 ambazo ziko free ni za TV kampuni gani,?
Na je zitadumu mda gani?

Mkuu hao ni continental ( startv mwanza) ni mud a sasa wapo nadhani wanafanya majaribio ili waje na dishi km ting na azam
 
Jamani wadau jamii teck maarifa nakuombeni msaada kig'amuzi changu cha qsar kimekata chanell je nifanyeje nakuombeni msaada wenu
 
Kwani FTA wana dish dogo?

FTA === Free To Air.... So haijalish dish dogo au kubwa.... Nahisi ulitaka kumaanisha C Band.... Ila jamaaa Alie kuelekeza hapo alisahau Kukwambia kuwa inabd uhamie kwenye KU Band... C Band inazd pitwa na wakat sema chanel nyng za tanzania bado wame baki na C Band
 
Jamani wadau jamii teck maarifa nakuombeni msaada kig'amuzi changu cha qsar kimekata chanell je nifanyeje nakuombeni msaada wenu
  • Inatakiwa upate account ya CCCAM
  • Wasiliana nami kwa PM au Kwa kuclick haya maandishi
  • Utafurahia channel nyingi pendwa kupitia hiyo qsat yako. KARIBU
731l2i9svjzwt2d1h33n.jpg


h7fbcbwbk7rt3oj7dk0h.jpg
 
Back
Top Bottom