Je na wewe unaweza kuthubutu kufanya hivi?!!

Je na wewe unaweza kuthubutu kufanya hivi?!!

NILIJARIBU NA HUYU MLA NYASI.........

Screen-Shot-2012-05-12-at-9.33.22-AM.png
 
Hehehe kuna kidada kilijifanya kizungu saaaana! Nikaenda nako ruaha natinal park na wazungu wengine! Hehehe! Uzungu uliishia pale pale!
Watu tumekodi bangalows za 50 a nite yeye anataka foxes hotel ya laki 2! Kuona wazungu wanataka bangalows akavumilia! Kuja kwenye kuzunguka sasa hehehe! Ah me enjoyed that trip!

Mimi hapo hunikalishi hata na hela juu! Life of a nigga is full of canivores sina haja ya kujiexpose zaidi!
 
Si unaona wazungu hapo simba hawezi kusogea ila wangekuwa wamatumbi peke yao ingeshakila kwao zamani a.k.a mweusi chakula ya simba
 
Tz hapo

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom