Je, na mimi ni jipu??


Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
2,032
Likes
1,182
Points
280
Age
27
Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
2,032 1,182 280
Habari wana Jf...

Mimi niliajiliwa miaka saba iliyopita.....kwa kweli hili swala LA vyeti linanikondesha na linapelekea kupoteza furaha yangu kila nikumbukapo yale maneno aloyatamka Mkuu Wa polisi kanda maalumu ya Dar es saalaam....

Najiuliza je na Mimi ni jipu....Mimi mwaka 2009 niliajiliwa na post yangu ya kwanza ilikuwa Bunda. Ni kweli chet nilichotumia kuingilia hakikuwa cha kwangu lakini baada ya kuingia tu kazini nikasoma Qt hiyo 2010 na 2011 nikafaulu baadae 2013 nilifanya mtihani Wa kidato cha sita na pia nilifaulu vizuri ..baada ya hapo nilijiunga na chuo kikuu huria 2013 nategemea kugraduate mwaka huu yaani 2016...lakini kazini bado sijavisajili hivi vyeti vingine.....vya QT naombeni ushauri wenu juu ya hili......
 
A

Adrian Anthon

Senior Member
Joined
Sep 16, 2014
Messages
104
Likes
30
Points
45
A

Adrian Anthon

Senior Member
Joined Sep 16, 2014
104 30 45
Unatuchora wewe
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,077
Likes
1,975
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,077 1,975 280
Wenzako wanakuja
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Habari wana Jf...

Mimi niliajiliwa miaka saba iliyopita.....kwa kweli hili swala LA vyeti linanikondesha na linapelekea kupoteza furaha yangu kila nikumbukapo yale maneno aloyatamka Mkuu Wa polisi kanda maalumu ya Dar es saalaam....

Najiuliza je na Mimi ni jipu....Mimi mwaka 2009 niliajiliwa na post yangu ya kwanza ilikuwa Bunda. Ni kweli chet nilichotumia kuingilia hakikuwa cha kwangu lakini baada ya kuingia tu kazini nikasoma Qt hiyo 2010 na 2011 nikafaulu baadae 2013 nilifanya mtihani Wa kidato cha sita na pia nilifaulu vizuri ..baada ya hapo nilijiunga na chuo kikuu huria 2013 nategemea kugraduate mwaka huu yaani 2016...lakini kazini bado sijavisajili hivi vyeti vingine.....vya QT naombeni ushauri wenu juu ya hili......
kazi unayofanya qualification yake kuipata ilikuwa nn? ww ulitumia chet cha mtu cha level gan kupata kazi?
 
nimbagonza

nimbagonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
964
Likes
619
Points
180
nimbagonza

nimbagonza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
964 619 180
huyu ndo aliyesababisha mimi kukosa nafasi ya kazi kisa yeye kachangia kuzijaza.
Sasa ngoja nm-report kwa Magu

Cc: mh Magufuli
Vitu vingne ni hatari kuvipost,mm mwenyewe nina uchungu na majipu coz cheti changu cha form 4 kilipotelea shuleni yaani we jitangaze tu make ajira ya zamani ww ni jipu apply ajira mpyaaà ndo utaeleweka mkuu
 
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2013
Messages
6,616
Likes
20,704
Points
280
jonax

jonax

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2013
6,616 20,704 280
Vitu vingne ni hatari kuvipost,mm mwenyewe nina uchungu na majipu coz cheti changu cha form 4 kilipotelea shuleni yaani we jitangaze tu make ajira ya zamani ww ni jipu apply ajira mpyaaà ndo utaeleweka mkuu
Hajui kwamba wakimfuatilia hapa kuwa wanweza kumjua kiulaini na umtumbua..!
Teh teh!
 
Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
2,032
Likes
1,182
Points
280
Age
27
Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
2,032 1,182 280
huyu ndo aliyesababisha mimi kukosa nafasi ya kazi kisa yeye kachangia kuzijaza.
Sasa ngoja nm-report kwa Magu

Cc: mh Magufuli
Najitathimini Mkuu....
 

Forum statistics

Threads 1,235,158
Members 474,353
Posts 29,213,412