Je Mwisho ataondoka na US do'z 200,000/= Bigbrother Africa leo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Mwisho ataondoka na US do'z 200,000/= Bigbrother Africa leo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by It is Sur_Plus, Oct 17, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ikiwa ni siku ya 91 na ya siku ya mwisho kwa washiriki wa BBA All stars 2010,
    Je mshiriki kutoka tz Mwisho ataibuka na kiti a cha dola 200,000/= leo wakati akipata ushindani mkali kutoka kwa washiriki wenzake ndani ya top 5 kama
    Uti (Nigeria)
    Munya(zimbabwe)
    Lerato( SA)
    Sheila (kenya)
    Wakati huohuo kuja na shem wetu mpya toka Namibia Marly?
    Kama vip mungu ambariki na God amblec aweze shinda.
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 80
    Yote yanawezekana cha muhimu kura zetu zinahitajika kwa wingi
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    ngoja nikampigie kura
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,568
    Likes Received: 14,988
    Trophy Points: 280
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    dah ...nimekumiss....kituo cha kupiga kura ni wapi?
     
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,614
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mhh!! mtego huo!
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,551
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Hata akipata Us 200,000/= Mwisho utakuwa ndio Mwisho wake aheri asipate maana huko Sinza bar and wahudumus watamkoma,na atajiharibia buure afya yake,huo ndio ushauri wangu wa bwerereee
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,568
    Likes Received: 14,988
    Trophy Points: 280
    ni pm namba yako nitakushtua tukapige wote
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    itategemea:

    Kama atmpa kura Dr. Slaa, basi amebarikiwa na atalamba huo mpunga

    Kama atampa JK, basi ajue atafulia tu
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    e bana wewe,sio wote wapenzi wa politiki
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    nimekumic pia mupenzi lakini una wengi humu.kumbuka mimi muhehe:A S-rose:
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    acha kabisa...nawaacha wote...ni wewe tu uliye moyoni
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ipotezee man. hata mimi napenda Mwisho ashinde.
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    ok mkuu nafungua thread nyingine tumpigie kura mwisho
    achana na mambo ya politiki ya tanzania CCC watashinda hata kwa kuiba KULA.
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    mmmmmh mai pureta:biggrin1:
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    aahhhhh that is my babu........twen zetu tukampigie mwisho kura
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    muwezeshe mwisho ashinde nenda ka-vote kule BBA



    The voting period is currently closed.
    Please check back again during valid voting periods.
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hawatashinda mkuu. chukua maneno yangu.
     
  19. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman ni beta tuka enda ku vote now muda wa kufunga zoez la kuvot linakaribia kufungwa.
     
  20. n

    ndeukoya Member

    #20
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ashinde tu sahivi atakua amesha jua mbivu na mbichi ni zipi! kashakunywa bia za kutosha
     
Loading...