Je, Mgao wa umeme ndio umeisha?


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Leo ni takribani siku ya nne sasa umeme haujakatika sasa najiuliza mgao umeisha au kuna jambo jingine.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
haujaisha....umepungua tu
mitambo imepata mafuta,mafuta yakiisha,unarudi.....
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,487
Likes
264
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,487 264 180
Leo ni takribani siku ya nne sasa umeme haujakatika sasa najiuliza mgao umeisha au kuna jambo jingine.
Ukiona hivyo ujue DOWANS washavuta mshiko wao.....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
haujaisha....umepungua tu
mitambo imepata mafuta,mafuta yakiisha,unarudi.....
Itakuwa ya IPTL si ndio? Maana nasikia ile ya Symbion inatumia mafuta malaini sijui ndio yapi hayo, halafu hadi yajaribiwe kwanza
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,084
Likes
14,113
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,084 14,113 280
weeee thubutu yako, mgao siku hizi ni wiki kwa wiki, subiri wiki hii ni zamu yako labda wiki ijayo ndio tutakua nao sie, nyie nanyi mtabaki gizani kwa wiki nzima.....
 
M

mtznunda

Senior Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
145
Likes
1
Points
35
Age
38
M

mtznunda

Senior Member
Joined Sep 15, 2011
145 1 35
Nyie mnataka umeme au dowans,iptl.acheni hzo za kirombo
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
weeee thubutu yako, mgao siku hizi ni wiki kwa wiki, subiri wiki hii ni zamu yako labda wiki ijayo ndio tutakua nao sie, nyie nanyi mtabaki gizani kwa wiki nzima.....
Elli yaani mgao umehama kutoka kwa siku kwenda kwa wiki
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,084
Likes
14,113
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,084 14,113 280
Yeah si ndio maana nimeamua kuwa dalali wa Umema na sukari Mpwa? au hujasoma hii signature yangu hapa chini?
Elli yaani mgao umehama kutoka kwa siku kwenda kwa wiki
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,579
Likes
43,486
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,579 43,486 280
Teh teh teh....bongo hiyo bana. Eti nayo ni nchi ya wenye akili. Wenye akili lakini hawawezi kutatua matatizo madogo madogo kama umeme, maji, mivumbi, na mitope.

Ama kweli wana akili!!!!
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
Maji yameongezeka katika mabwawa ya kuzalisha Umeme kwa sababu ya hizi mvua zinazoendelea kunyesha takribani nchi nzima.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Unakaa Tanesco makao makuu nini?
Mkuu hata siko makao makuu ila kwa kuwa tumekuwa gizani kwa muda mrefu nimeshangaa tokea Jumamosi umeme upo hadi leo Jumanne
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
446
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 446 180
Mvua zanyesha uko uko Pwani nasikia iringa,mbeya bado na ndiko Mtera liliko
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Umeme kuwaka mfulilizo kwa wiki nzima Tanzania ni muujiza wa kutolea sadaka ya shukrani!huo ni umeme tu,bado maji!
Ndo maana vijana waliokata tamaa wanatami wangekuwa watumwa Ulaya na sio huru Tanzania
Hii nio hatari kubwa kwa taifa.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Mkuu hata siko makao makuu ila kwa kuwa tumekuwa gizani kwa muda mrefu nimeshangaa tokea Jumamosi umeme upo hadi leo Jumanne
Halafu uje uangalie dari zetu zilivyochafuliwa kwa moshi wa vibatari.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Leo ni takribani siku ya nne sasa umeme haujakatika sasa najiuliza mgao umeisha au kuna jambo jingine.
Mhh!
Mkuu we unaishi Magogoni nini.
Maana huku uswazi kwetu mgawo ni 18+ hrs daily.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Itakuwa ya IPTL si ndio? Maana nasikia ile ya Symbion inatumia mafuta malaini sijui ndio yapi hayo, halafu hadi yajaribiwe kwanza
Jet Oil A1. Ni yale yanayotumika kuendeshea ndege.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Itakuwa ya IPTL si ndio? Maana nasikia ile ya Symbion inatumia mafuta malaini sijui ndio yapi hayo, halafu hadi yajaribiwe kwanza
IPTL bado haijawashwa...inatumia mafuta mazito HFO, sidhani hata kama yameagizwa.
Yawezekana mgawo kwako umepungua kwa sababu...huenda unaishi maeneo ya Kinondoni, hasa maeneo ya Sinza na majirani zake, yaani kaskazini mashariki mwa jiji.

Aggreko wamewasha mitambo yao na sasa wanazalisha takribani 50MW japo bado wapo kwenye majaribio....umeme huu hauingii kwenye gridi bali unaingizwa moja kwa moja kwenye 33kV feeder ya mkoa wa Kinondoni...yawezekana ndo sababu mmepata ahueni huko kwenu, siye wengine bado tunaumia.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Wananunua support ya wabongo kwa muda. Tukipewa kaumeme kwa tusiku tuwili sisi kama kawaida yetu tunasahau yote yaliyopita
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Mkuu hata siko makao makuu ila kwa kuwa tumekuwa gizani kwa muda mrefu nimeshangaa tokea Jumamosi umeme upo hadi leo Jumanne
mkuu wapi huko mgao umeisha
 

Forum statistics

Threads 1,212,858
Members 461,778
Posts 28,457,313