Je, mama mkwe alikuwa sahihi?

Je, mama mkwe alikuwa sahihi?

We mtu mzima unatakiwa uelewe anachotaka n nin hapo..!
 
Swali bado liko palepale na wewe ama jibu unalo au huna
 
Ungekuwa ushazama wavuni ungejibu tu ...kishababi sema kwakuwa bila bila ukaona soo kuthibitisha kuwa penati zote nje

Tatizo halikuwa ujauzito tatizo langu ni kwa nini aniulize swali hilo mimi na je kama mzazi wangu kwa maana ya mama wa wife je alikuwa sahihi?
 
Swali bado liko palepale na wewe ama jibu unalo au huna

Kwangu mimi mama mkwe alikuwa sahihi ila namna alivyouliza swali hakuwa sahihi angeuliza indirect na sio direct kama alivyouliza
 
Kwangu mimi mama mkwe alikuwa sahihi ila namna alivyouliza swali hakuwa sahihi angeuliza indirect na sio direct kama alivyouliza
Maisha sikuhizi yamebadilika na hata wazazi wamebadilika wanalazimika kuwa katika ulimwengu wetu kwahiyo ungempa jibu lake that's all
 
sasa na wewe kwanini siku zote hizo ujampa ujauzito huyo mtoto wake?!
 
Huyo mkweo kimeo nawewe ni kimeo zaidi. Awezajekuuliza hivyo? Unampaje nafasi ya kufanya hivyo? Anaratibu mipango yenu? Mimi ni ke lkn mm yangu angemuuliza mume wangu swali hilo sijui kweli ningemwambia nini naona tungekosana sana. Bht mby au nzr hayypo tena kuulizwa hilo swal. Ingekula kwake. Mijitu minginebana au anaitaka yeye?
 
Back
Top Bottom