ukimtumia msg hajibu,yuko busy like hell ukimtafuta lakini kwenye social network yupo active kama moderator
huyo anakupenda sana
Kupendwa pasipo udanganyifu
ukimtumia msg hajibu,yuko busy like hell ukimtafuta lakini kwenye social network yupo active kama moderator
huyo anakupenda sana
Mnachati whatsup saa 21:15 anakwambia "usiku mwema la azizi wangu mi nalala" af asubuh ukiangalia last seen yake ni 23:40
Mnachati whatsup saa 21:15 anakwambia "usiku mwema la azizi wangu mi nalala" af asubuh ukiangalia last seen yake ni 23:40