Je, kuna ukweli juu ya barua hapo chini?

Je, kuna ukweli juu ya barua hapo chini?

Achimwene2014

Senior Member
Joined
Jul 15, 2017
Posts
149
Reaction score
161
Salaam wakuu.
Kuna barua inasambaa mitandaoni kuhusu walimu wanaotaka kubadilisha kituo cha kazi. Cha ajabu hawa jamaa wanajibu barua yako ndani ya masaa 48 na wanataka uwatumie pesa Tshs 350,000/= kwa ajili ya kukutumia hati ya uhamisho.

OMBI:
Mamlaka zinazohusika ziwafuatilie hawa jamaa endapo si kweli kwani huku mtaani watu wanarubuniwa na hawa jamaa.
IMG-20180801-WA0001.jpg
 
Salaam wakuu.
Kuna barua inasambaa mitandaoni kuhusu walimu wanaotaka kubadilisha kituo cha kazi. Cha ajabu hawa jamaa wanajibu barua yako ndani ya masaa 48 na wanataka uwatumie pesa Tshs 350,000/= kwa ajili ya kukutumia hati ya uhamisho.

OMBI:
Mamlaka zinazohusika ziwafuatilie hawa jamaa endapo si kweli kwani huku mtaani watu wanarubuniwa na hawa jamaa. View attachment 824584
Matapeli ambayo hayajaenda shule hayo. Barua ya ovyo kabisa hata mwanangu wa std I akiisoma huo mtiririko na mpangilio wake anagundua kuwa imeandikwa na makanjanja.
 
Mkuu nina rafiki yangu kaniambia alituma ujumbe kwa e-mail kajibiwa hivyo ila nilimshauri asitume kitu.
Nina mashaka na hiyo jela ndio maana nasema kuwa makini itakuwa km zile interview unaambiwa utoe pesa za venue na gharama zingine.
 
Kwani hiyo barua imebandikwa wapi?? Mpka wakaipiga picha
 
Salaam wakuu.
Kuna barua inasambaa mitandaoni kuhusu walimu wanaotaka kubadilisha kituo cha kazi. Cha ajabu hawa jamaa wanajibu barua yako ndani ya masaa 48 na wanataka uwatumie pesa Tshs 350,000/= kwa ajili ya kukutumia hati ya uhamisho.

OMBI:
Mamlaka zinazohusika ziwafuatilie hawa jamaa endapo si kweli kwani huku mtaani watu wanarubuniwa na hawa jamaa. View attachment 824584
1. Serikali na taasisi zake hazitumii barua pepe za makampuni binafsi kama Gmail, yahoo, Hotmail etc bali barua pepe za serikali. (Hivyo hiyo email siyo ya TAMISEMI meaning mwandishi siyo TAMISEMI
2. Hakuna gharama yeyote kwenye huduma ya uhamisho.
3. Hakuna kitu kinaitwa "hati ya uhamisho" serikalini.
4. Uhamisho wa watumishi wa umma upo, lakini vigezo vipo ikiwemo kutimiza miaka kadhaa kwenye kituo kimoja.
5. Nyaraka za serikali kali hazihitaji namba yako ya simu maana hutumia anuani za wakurugenzi, RSs, DASs ama za kituo chako cha kazi.
6. Huo ni utapeli
 
Salaam wakuu.
Kuna barua inasambaa mitandaoni kuhusu walimu wanaotaka kubadilisha kituo cha kazi. Cha ajabu hawa jamaa wanajibu barua yako ndani ya masaa 48 na wanataka uwatumie pesa Tshs 350,000/= kwa ajili ya kukutumia hati ya uhamisho.

OMBI:
Mamlaka zinazohusika ziwafuatilie hawa jamaa endapo si kweli kwani huku mtaani watu wanarubuniwa na hawa jamaa. View attachment 824584
Utaibiwa wewe yaan acha kabisa kumtumia mtu pesa usiemfaham eti kisa utimiziwe lengo lako
 
Salaam wakuu.
Kuna barua inasambaa mitandaoni kuhusu walimu wanaotaka kubadilisha kituo cha kazi. Cha ajabu hawa jamaa wanajibu barua yako ndani ya masaa 48 na wanataka uwatumie pesa Tshs 350,000/= kwa ajili ya kukutumia hati ya uhamisho.

OMBI:
Mamlaka zinazohusika ziwafuatilie hawa jamaa endapo si kweli kwani huku mtaani watu wanarubuniwa na hawa jamaa. View attachment 824584
Barua yenyewe pia haina address upande wa kulia. Pia email address as serikali hazitumii gmail, hotmail wala yahoo. Barua ina kasoro nyingi sana. Email zote za serikali huwa zinakuwa addressed kwa Katibu Mkuu. Hata signature inatakiwa iwe juu ya jina na siyo chini kama ilivyo hapo. Kwa ufupi barua ni fake.
 
Barua ina kasoro sana hii na kama


Barua ina kasoro sana hii eti katibu mkuu Tamisemi anamuandikia barua waziri wake, mwandishi nae barua imepitishwa kwake tena tehteh maajabu saini sasa mtumishi ukiingia kwenye huu mkenge jitathmini kama unatosha kuwa Mtumishi wa umma
 
Salaam wakuu.
Kuna barua inasambaa mitandaoni kuhusu walimu wanaotaka kubadilisha kituo cha kazi. Cha ajabu hawa jamaa wanajibu barua yako ndani ya masaa 48 na wanataka uwatumie pesa Tshs 350,000/= kwa ajili ya kukutumia hati ya uhamisho.

OMBI:
Mamlaka zinazohusika ziwafuatilie hawa jamaa endapo si kweli kwani huku mtaani watu wanarubuniwa na hawa jamaa. View attachment 824584
Barua za serikali, huandikwa kwa umakini, na weledi mkubwa, si kama hii.
Hili ni chaka, ukiingia hutoki.
 
Barua yenyewe pia haina address upande wa kulia. Pia email address as serikali hazitumii gmail, hotmail wala yahoo. Barua ina kasoro nyingi sana. Email zote za serikali huwa zinakuwa addressed kwa Katibu Mkuu. Hata signature inatakiwa iwe juu ya jina na siyo chini kama ilivyo hapo. Kwa ufupi barua ni fake.
Mwandishi ameandika barua halafu anataka tena mwenyewe apitishe
 
Hiyo barua layout yake sio official , ngoja watu walizwe
 
Back
Top Bottom