Je kuna mapenzi kweli hapa


Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
45
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 45 45
Kuna dada nafanya nae kazi na mtu wa nyumbani, kuna kipindi aliniambia amepata mchumba na aliomba ruhusa kwenda kujitambulisha kwa wazazi wake. sasa ni miaka miwili, jana nilimuuliza vipi mnafunga lini ndoa (harusi) na yule mchumba wako? akanijibu mmmmh bado najaribu kufikiria. Maana huyu mchumba wangu naona kama ananitumia sana. Kila mara amekuwa wa kuomba msaada ya hapa na pale amekuwa akitoahela kumsaidia lakini anaona sasa imezidi, alikuwa anaishi peke yake sasa kaenda kuleta mama yake, mdogo wake, mtoto wake aliyezaa na mwanamke mwingine na mtoto wa dada yake wakati anajua kipato chake ni kidogo sasa imekuwa taabu sana mara anatumia meseji hawana unga, mara hata mboga ya kula leo hamna , sasa kodi imeisha mara hana anahangaika asaidiwe, madeni anayo mengi mpaka anajiuliza hivi wakioana itakuwaje? Nikamjibu awasiliane na wazaziwake awaulize ushauri maana sikutaka kuingia moja kwa moja kumjibu. Sasa nimeleta hapa najua manaweza kutoa ushauri wenu wa kwa hili.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
kwa na yeye yupo jf?

Au utaenda kumwambia umebadilisha mawazo, sasa unataka umshauri?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
ni kisema heri niwe single naonekana mbaya...
eti wakiitwa wanawake wenye wanaume nae anaenda.....
mmmmh dunia hii ya kesho keri ya jana....
mwambie anijoin kwenye chama..... heri mimi k yangu iendelee kunenepa kuliko itumike iishe na brain nayo inaisha...for what....bye.
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,898
Likes
550
Points
280
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,898 550 280
Hapo huyo dada afanye kazi kubwa kumuelimisha Jamaa elimu elementary ya Uhasibu hasahasa kwenye maeneo ya kubalansi peti keshi book, mwambie mimi ni mtaalamu na huwa natoa twishen patitym.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
ni kisema heri niwe single naonekana mbaya...
eti wakiitwa wanawake wenye wanaume nae anaenda.....
mmmmh dunia hii ya kesho keri ya jana....
mwambie anijoin kwenye chama..... heri mimi k yangu iendelee kunenepa kuliko itumike iishe na brain nayo inaisha...for what....bye.
Naona Smile siku hizi kwa kufunguka hujambo. Endelea kuinenepesha mama!
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,253
Likes
5,309
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,253 5,309 280
ni kisema heri niwe single naonekana mbaya...
eti wakiitwa wanawake wenye wanaume nae anaenda.....
mmmmh dunia hii ya kesho keri ya jana....
mwambie anijoin kwenye chama..... heri mimi k yangu iendelee kunenepa kuliko itumike iishe na brain nayo inaisha...for what....bye.
Unainenepesha,mh haya ngoja niachie hapa maana naweza weka maneno mengine mwishowe wani-ban bureeee.:tongue:
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
ni kisema heri niwe single naonekana mbaya...
eti wakiitwa wanawake wenye wanaume nae anaenda.....
mmmmh dunia hii ya kesho keri ya jana....
mwambie anijoin kwenye chama..... heri mimi k yangu iendelee kunenepa kuliko itumike iishe na brain nayo inaisha...for what....bye.

Smile hiyo ni kukata tamaa katika mambo ambayo yapo wazi
Ni maamuzi tuu na sio kwamba wanaume wote wako hivyo bana
Huyo naona amezoeshwa na huyo dada kufanya mambo hayo maana wewe unajijua kuwa kipato chako kidogo then unaenda kukusanya familia yako yote ya kwenu kutegemea mtu mwingine akulishie familia hiyo
Huo ni ulimbukeni na sidhani kama inatosheleza kusema kuwa wanaume wote wako hivyo bana
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
Smile hiyo ni kukata tamaa katika mambo ambayo yapo wazi
Ni maamuzi tuu na sio kwamba wanaume wote wako hivyo bana
Huyo naona amezoeshwa na huyo dada kufanya mambo hayo maana wewe unajijua kuwa kipato chako kidogo then unaenda kukusanya familia yako yote ya kwenu kutegemea mtu mwingine akulishie familia hiyo
Huo ni ulimbukeni na sidhani kama inatosheleza kusema kuwa wanaume wote wako hivyo bana
hivi loh huyo dada anafaidi nini hapo kwa jamaa...mimi kiukweli bro sipendi mtu wa kunikera kabisa ...maisha ni furaha bwana...sidhani kama hata huwa ana smile mdada wa watu ..heri tu anijoin kwenye ubachelor hata asmile kidogo...
huyu kufa kwa pressure kupo karibu..
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,387
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,387 280
ni kwamba kwa huyo dada....dushe ndo mpango mzima au.....?
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
hivi loh huyo dada anafaidi nini hapo kwa jamaa...mimi kiukweli bro sipendi mtu wa kunikera kabisa ...maisha ni furaha bwana...sidhani kama hata huwa ana smile mdada wa watu ..heri tu anijoin kwenye ubachelor hata asmile kidogo...
huyu kufa kwa pressure kupo karibu..

Yeah kufurahia kwake hakupo
Na ndo maana tunasema fanya right choice usije ukakimbilia tuu mwanaume umemuona
Jitahidi kumsoma kabla hujampeleka kwenu kumtambulisha
The same sisi tunavyofanya
Siwezi kukutana na wewe leo nianze kukurupuka kukutambulisha na kuvalishana pete
lazina nikujue kwanza ni mtu wa aina gani
pole zake sana huyo dada
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
Yeah kufurahia kwake hakupo
Na ndo maana tunasema fanya right choice usije ukakimbilia tuu mwanaume umemuona
Jitahidi kumsoma kabla hujampeleka kwenu kumtambulisha
The same sisi tunavyofanya
Siwezi kukutana na wewe leo nianze kukurupuka kukutambulisha na kuvalishana pete
lazina nikujue kwanza ni mtu wa aina gani
pole zake sana huyo dada
mimi mjamaa kama huyu naweza mpeleka hata polisi afungwe hata mwaka...mimi mwanaume jinga jinga siwezi kwa kweli siwezi.....mwanaume wa kujua tu maisha magumu hadi aombewe? siwezi..
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,275
Likes
20,414
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,275 20,414 280
Wewe mleta mada haya yanakuhusu nini? ni kwa nini usilete ya kwako? au wewe huna tatizo lolote kila kitu safi? hiki ndio kinaitwa kimbele front.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,643
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,643 280
ukipenda boga penda na ua lake....period!
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,412
Likes
29
Points
135
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,412 29 135
hapo amna mke,hakuna ile kwenye shida na raha,mwanamke anaye penda muwewote kwenye raha lakn akubague kwenye shda mimi hapana tena sio mke tu hana mshikaji wangu yaani marafiki wanaonijali kwenye raha tu kwenye shda wanakaa pembeni kwakwel mi hapana
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,412
Likes
29
Points
135
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,412 29 135
Wewe mleta mada haya yanakuhusu nini? ni kwa nini usilete ya kwako? au wewe huna tatizo lolote kila kitu safi? hiki ndio kinaitwa kimbele front.
we nae waajabu kabisa siunge kaakimya kama unaona pumba kuliko kuanza kutuharishia hapa
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
Duh! Sasa hapa umetoa ushauri au?
ni kisema heri niwe single naonekana mbaya...
eti wakiitwa wanawake wenye wanaume nae anaenda.....
mmmmh dunia hii ya kesho keri ya jana....
mwambie anijoin kwenye chama..... heri mimi k yangu iendelee kunenepa kuliko itumike iishe na brain nayo inaisha...for what....bye.
 

Forum statistics

Threads 1,275,103
Members 490,908
Posts 30,532,754