Ukidumu bila tendo la ndoa muda mrefu, baadhi ya madhara madogomadogo nikama haya:
[emoji117] Hasira za mara kwa mara ktk mambo madogo
[emoji117] kupendelea sana kuangalia picha za uchi
[emoji117] Kusahausahau
[emoji117] Kupendelea story za mapenzi
[emoji117] Kutokwa damu nyingi wakati wa hedhi (Mke)
[emoji117] Kupenda kurukiarukia mambo ya watu wengine (tabia ya kufuatilia mambo yasiyokuhusu)
[emoji117] Kuumwa na kichwa
[emoji117] Kukakamaa mgongo (wanaume)
[emoji117] Kuingiliwa kirahisi na jini mahaba
[emoji117] Kupoteza umakini ktk kazi (efficiency)
[emoji117] Siku ukikutana kimwili na mwenye virusi bila kinga utaambukizwa kirahisi mno
[emoji117] Waweza ku-develop tabia mpya ambayo hukuwahi kuwa nayo ili iwe mbadala kama ulevi n.k.