Ninja assasin
JF-Expert Member
- Jul 2, 2018
- 3,076
- 7,032
za simu ila ni online gamesZiko play store? Je ni kupitia pc au sim?
za simu ila ni online gamesZiko play store? Je ni kupitia pc au sim?
cover fire nalielewa sanaIlo mbona la kitoto chukua
Cover fire
Free fire
Pubge
Afu leta mrejesho
Doo mambo ya mb za kutosha mzee au sioza simu ila ni online games
Ndo mana nilisema, kama game sio online hutaona utamu wa game, jaribu PUBG.Doo mambo ya mb za kutosha mzee au sio
Mb 600 Sio mchezo [emoji3][emoji3][emoji3]Ndo mana nilisema, kama game sio online hutaona utamu wa game, jaribu PUBG.
Game ina addition hiyo kuliko cocaine
Bado ni online gameMb 600 Sio mchezo [emoji3][emoji3][emoji3]
Offline game ..ungetaja hayaza simu ila ni online games
Mkuu hazitumii mb nyingi nakumbuka nilikuwa na mb 15 tu nilicheza game mpak mission ikawa ngum ikanishinda nikaacha na mb zikanaki labda ukiwa na app nyingine zina run backgroundDoo mambo ya mb za kutosha mzee au sio
Haina noma mkuu, umesema iko playstore?mkuu hazitumii mb nyingi nakumbuka nilikuwa na mb 15 tu nilicheza game mpak mission ikawa ngum ikanishinda nikaacha na mb zikanaki labda ukiwa na app nyingine zina run background
Ha ha Shukran mkuu nitaisaka, playstore? Na je ni kwa pc au sm coz natumia cmNdo mana nilisema, kama game sio online hutaona utamu wa game, jaribu PUBG.
Game ina addition hiyo kuliko cocaine
ndio zipo zote ni mb zako tu Fanya kuzichekHaina noma mkuu, umesema iko playstore?
Pamoja mkuundio zipo zote ni mb zako tu Fanya kuzichek
Ndio ipo playstore. Ukiwa unaidownload andaa kama GB2 za bando. Kisha baada ya hapo kila kitu kitakuwa smooth..Ha ha Shukran mkuu nitaisaka, playstore? Na je ni kwa pc au sm coz natumia cm