JAYJAY
JF-Expert Member
- Oct 31, 2008
- 9,071
- 9,674
Mimi si fundi simu ila najitahidi tahidi kuwasaidia jamaa zangu wa karibu kwenye changamoto kadhaa za simu.
Hivi karibuni nimepata kama kesi nne za simu inakuwa kama "imetekwa" baada ya application moja ya ku_download games kuwa installed. Kinachotokea baada ya ku_install hiyo application inakuwa kila application unayotaka kuitumia inakupeleka kwenye link fulani. Yaani huwezi kupiga simu, meseji na application nyingine zote zinakupeleka kwenye link. Kila mwenye simu anadai ugonjwa ulianza baada ya ku_install hiyo game downloader app.
Ila nikitumia shortcut ya kuingia kwenye "apps manager" na kui_unstall hiyo app, simu inarudi kuwa sawa. Brand za simu husika ni Samsung na tecno. Na kwenye app manger zote zinaoneaha kuwa hoyo app imepatikana kutoka app store ya google.
Sasa hapa shida ni nini!? Au hiyo app iko na faults!? Au ni tatizo la simu zenyewe!? Inawezekana play store wakawa na app zenye faults!?
Hivi karibuni nimepata kama kesi nne za simu inakuwa kama "imetekwa" baada ya application moja ya ku_download games kuwa installed. Kinachotokea baada ya ku_install hiyo application inakuwa kila application unayotaka kuitumia inakupeleka kwenye link fulani. Yaani huwezi kupiga simu, meseji na application nyingine zote zinakupeleka kwenye link. Kila mwenye simu anadai ugonjwa ulianza baada ya ku_install hiyo game downloader app.
Ila nikitumia shortcut ya kuingia kwenye "apps manager" na kui_unstall hiyo app, simu inarudi kuwa sawa. Brand za simu husika ni Samsung na tecno. Na kwenye app manger zote zinaoneaha kuwa hoyo app imepatikana kutoka app store ya google.
Sasa hapa shida ni nini!? Au hiyo app iko na faults!? Au ni tatizo la simu zenyewe!? Inawezekana play store wakawa na app zenye faults!?