Joasi
JF-Expert Member
- Apr 3, 2014
- 766
- 680
Habari za asubuhi vijana na wazee ..
Naomba kufahamu madhala yatakayotoka baada ya kumtoa bikra huyu dada maana Ndo my plan one in life.now yupo songea na Mimi nipo dodoma kikazi wote wawili .msaada hapo Jamani .niwait mpaka ndoa au nivinje tu.
Thanks.:-.'.:-.
Naomba kufahamu madhala yatakayotoka baada ya kumtoa bikra huyu dada maana Ndo my plan one in life.now yupo songea na Mimi nipo dodoma kikazi wote wawili .msaada hapo Jamani .niwait mpaka ndoa au nivinje tu.
Thanks.:-.'.:-.