Je kumtoa mwanamke bikra kwa age ya 23 kunamadhara.??

Je kumtoa mwanamke bikra kwa age ya 23 kunamadhara.??

Hebu nielekeze vizuri alipo nipe na namba yake ya simu pamoja na picha yake nionane naye ili nimwandae vizuri utakapokutane naye kusiwe na madhara yoyote. Nimebobea katika sector ya kurekebisha bikra.
 
Habari za asubuhi vijana na wazee ..
Naomba kufahamu madhala yatakayotoka baada ya kumtoa bikra huyu dada maana Ndo my plan one in life.now yupo songea na Mimi nipo dodoma kikazi wote wawili .msaada hapo Jamani .niwait mpaka ndoa au nivinje tu.


Thanks.:-.'.:-.

Kajipange upya!
 
umejuaje ni bikra? na nani ka kwambia ndoa inashikiliwana bikra? madhara yaweza kutokea mda wowote kabla ya ndoa au baada ya ndoa... bikra haimtabiri mtu yukoje ?
 
Hebu nielekeze vizuri alipo nipe na namba yake ya simu pamoja na picha yake nionane naye ili nimwandae vizuri utakapokutane naye kusiwe na madhara yoyote. Nimebobea katika sector ya kurekebisha bikra.

wewe ni greda au tinga tinga ha ha ha ... unajua kupanua barabara na kuondoa kisiki au visiki aya mafanikio mema
 
wewe ni greda au tinga tinga ha ha ha ... unajua kupanua barabara na kuondoa kisiki au visiki aya mafanikio mema
Ndio mamaa mi nimebobea katika upanuzi na uondoaji bikra bila madhara, wengi wamefanikiwa wahi sasa nafasi ni chache. Mtaarifu na mwenzio pamoja na wengine mara upatapo ujumbe huu. Ofa kwa nono kwa watu 100 wa mwanzo baada ya tangazo hili.
 
Ndio mamaa mi nimebobea katika upanuzi na uondoaji bikra bila madhara, wengi wamefanikiwa wahi sasa nafasi ni chache. Mtaarifu na mwenzio pamoja na wengine mara upatapo ujumbe huu. Ofa kwa nono kwa watu 100 wa mwanzo baada ya tangazo hili.

Mimi labda uje utoe za sikio
 
mkuu nakushauri kama mmeweza fikia hiyo hatua eb mjaribu kuwa na subra mpaka mtakapooana kwa ndoa!
mheshimu sana huyo mpenzi wako kwa kukutunzia tunda!
nakutakia maamuzi bora yenye busara
 
Kuna madhara makubwa sana anaweza kufa ilitakiwa atolewe ktk umri wa miaka 14-18 asa iv ni too late bora uache unaweza kuua bure.
 
hakuna bikra songea wa miaka 15 - 25! umeliwa!

XPICT.jpgXPICT.jpg
 
Back
Top Bottom