Je, kucha zilisha mgharimu Zari kama wengine?


K

kababae

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
280
Likes
242
Points
60
K

kababae

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
280 242 60
Habari wakuu, Naomba kuuliza kama yanayosemwa na watu wengi kuwa kucha husababisha "k" kutema.. kuna picha mbali mbali Zari ameonekana na kucha ndefu, swali. Ni je kucha ndefu ndio chanzo cha Hamisa kuzaa na Diamond??

Msaada jamani napenda kujifunza vitu vipya.. ili nikoa mke asifuge mikucha..
screenshot_20171110-205446-png.628193
 
K

kababae

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
280
Likes
242
Points
60
K

kababae

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
280 242 60
Hilo mbona lipo bayana mkuu....ukiona mwanamke ana mikucha mirefu ujue chini "Juma kapuya".......afu hivi nyinyi wanawake huwa hamuiskii ile smell?
juma kapuya
 
Kichwa Kontena

Kichwa Kontena

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
565
Likes
431
Points
80
Age
48
Kichwa Kontena

Kichwa Kontena

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
565 431 80
Hilo mbona lipo bayana mkuu....ukiona mwanamke ana mikucha mirefu ujue chini "Juma kapuya".......afu hivi nyinyi wanawake huwa hamuiskii ile smell?
Bila shaka ww utakua......
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,280
Likes
1,644
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,280 1,644 280
Hizo kucha haziathiri chochote kwenye kujisafisha...mana hairuhusiwi kujiingiza vidole,,ni anaosha tu vzuri USO wa uke na Maji mengi masafi anatakata,,labda kucha zihifadhi uchafu wa huko chini km upo ila anajisafisha tu,,,uke unasafishwa km uso tu,,,bila kujiingza mavidole

Ingawa kucha ndefu kwa mtu mwenye kinyaa ni uchafu hasa kwenye maandalizi ya chakula,,mana sometimes huweka uchafu sasa ukikara nyanya uchafu unaweza kutoka ukaingia kwenye nyanya au Michele unaooshwa a mboga za majani
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,573
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,573 280
+255620000000 namba ya diamond hiyo hapo ebu mpigie umuulize ningekupa ya Ivan sema ndiyo hivyo ashatangulia mbele ya haki aliko hakuna network.
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,461
Likes
5,850
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,461 5,850 280
KWA KWELI HARUFU YA K INAKERA SANA NA INAONDOA STMU. UNAINGZA MKUYENGE UKIUCHOMOA UNATOKA NA BONGE LA HARUFU. DAH
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,481
Likes
38,014
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,481 38,014 280
Duh! Work really really!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,291
Members 474,506
Posts 29,216,854