mwemweremwemwere
JF-Expert Member
- Jan 4, 2016
- 605
- 681
Hapa napenda kuwasikia wale walioishi maisha ya ndoa kwa miaka kadhaa (mwaka na zaidi) na wakazaa watoto halafu wakaamua kuachana, yaani mme na mke wakaamua kila mmoja achukue hamsini zake.
Je kuachana kulikuwa rahisi au kugumu kiasi gani kwako?
Je vipi maisha baada ya kuachana yalikuwaje?
Je hatima ya watoto baada ya kuachana ilikuwaje?
Je ulijifunza nini?
Sent using Jamii Forums mobile app
Je kuachana kulikuwa rahisi au kugumu kiasi gani kwako?
Je vipi maisha baada ya kuachana yalikuwaje?
Je hatima ya watoto baada ya kuachana ilikuwaje?
Je ulijifunza nini?
Sent using Jamii Forums mobile app