Je, Kuachana (Break up) Kulikuwaje Kwako?

Je, Kuachana (Break up) Kulikuwaje Kwako?

Teh eti you were joking, Kwa taarifa yako wanaonitaniaga kuhusu hayo masuala humu wote nimeshawajua na wakicomment huwa sisemi chochote tunaishia kucheka tu.

Ila wewe siyo mara ya kwanza kulalamika kuhusu michango yangu au unafikiri kwamba sijaikariri hii id yako? Nakukumbuka sana tangu mwaka jana wakati najiita karma ulikuwa unanikejeli sana!

Na kuna siku tuliwahi bishana sana ukanitamkia maneno haya haya kuwa nina stress na sifai kuolewa eti kwa sababu tu ya ninayoyaandika humu, Ila nashangaa eti leo yamekuwa matani.

Haya huo utani tumeanza lini mie na wewe eti shosti? Mbona sina taarifa!
Duh kwa maslah mapana ya uzi wetu mkuu turud kwenye mada sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu uko sahihi, wanawake walio shindwa ndoa. Mitandaoni na kwenye umati wa watu wanaonekana wako strong sana. Lakini mioyoni ni weak sana sana. Adamu kuubwa na kaa pekeyake kabla ya hawa ni ishara kwamba mwanaume hamuitaji mwanamke. Lakini mwanamke lazima amhitaji mwanaume. Kwani mwanaume ni mbegu
ukisikia mwanamke anajifanya hataki ndoa ujue ni stress na matatizo ya kisaikolojia.
 
Teh eti you were joking, Kwa taarifa yako wanaonitaniaga kuhusu hayo masuala humu wote nimeshawajua na wakicomment huwa sisemi chochote tunaishia kucheka tu.

Ila wewe siyo mara ya kwanza kulalamika kuhusu michango yangu au unafikiri kwamba sijaikariri hii id yako? Nakukumbuka sana tangu mwaka jana wakati najiita karma ulikuwa unanikejeli sana!

Na kuna siku tuliwahi bishana sana ukanitamkia maneno haya haya kuwa nina stress na sifai kuolewa eti kwa sababu tu ya ninayoyaandika humu, Ila nashangaa eti leo yamekuwa matani.

Haya huo utani tumeanza lini mie na wewe eti shosti? Mbona sina taarifa!
shosti limekukaba hilo mpaka umeshusha gazeti.limeze hivyo hivyo kwani ulilazimishwa kuolewa? stress zako za kuachika unakuja kuzimwaga jamii forum.pambana na hali yako.eti ndoa sio lazima.kama sio lazima kwa nini uliolewa??jibebe shosti.hiyo id unaosema hata sijui unazungumzia nini
 
Zoë mpaka anko wako ameongea kilugha kumaanisha jinsi gani ako serious!! [emoji23] [emoji23]
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Kuna muda wanaume wanazingua sana.
Watoto wa kike huwa wanajitoa sana kimapenzi kwa wenzi wao bahati mbaya wengi huangukia kwa vijana waongo na waoga maisha au wapenda starehe za kuruka ruka na wasichana wabichi.
Naamini Ankoo wangu bado mdogo sana,hana hata hao watoto,ukifika muda wake Mungu atakuwa upande wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Kuna muda wanaume wanazingua sana.
Watoto wa kike huwa wanajitoa sana kimapenzi kwa wenzi wao bahati mbaya wengi huangukia kwa vijana waongo na waoga maisha au wapenda starehe za kuruka ruka na wasichana wabichi.
Naamini Ankoo wangu bado mdogo sana,hana hata hao watoto,ukifika muda wake Mungu atakuwa upande wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hearing this from man,
Inathibitisha ni kiasi gani kweli wanaume wanazingua..!!
Ndiyo, anko wako ni a very strong lady muda wake wa kuwa na familia ukifika nadhani atakuwa kati ya wazazi wa kutolewa mfano.!
She is an iron lady indeed.!
 
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Kuna muda wanaume wanazingua sana.
Watoto wa kike huwa wanajitoa sana kimapenzi kwa wenzi wao bahati mbaya wengi huangukia kwa vijana waongo na waoga maisha au wapenda starehe za kuruka ruka na wasichana wabichi.
Naamini Ankoo wangu bado mdogo sana,hana hata hao watoto,ukifika muda wake Mungu atakuwa upande wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85] kweli anko mie sijaolewa wala sina watoto nilikuwa nachangamsha genge tu, ila nashangaa kuna mtu katokwa povu balaa mwee sikujua kuwa kumbe kuna watu wanaumizwa na michango yangu kiasi hiki.
 
Hearing this from man,
Inathibitisha ni kiasi gani kweli wanaume wanazingua..!!
Ndiyo, anko wako ni a very strong lady muda wake wa kuwa na familia ukifika nadhani atakuwa kati ya wazazi wa kutolewa mfano.!
She is an iron lady indeed.!
Ni wanaume wachache sana wanaoweza kuadmit kuwa ni kweli kuna muda wanaume wanazingua, bila kuingiza mambo ya kupendelea jinsia yao.

Ila wanaume wengine ni either wanajifanya hawajui kuwa wanaume wana makosa, au wanajua ila wanataka tuwachukulie na makosa yao hivyo hivyo.

By the way thanks for the compliment dear

God bless you guys
 
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2] na wewe utajuaje kama nipo serious.I was just joking nashangaa umeandika gazeti ambalo nimelisoma robo tu.sasa watu unaojuana nao nje ya jf mimi inanihusu nini
Wee jamaa unazingua sasa[emoji38][emoji38][emoji38]umesoma robo na wakati hilo la kujuana nje ya jf ndo kamalizia nalo?au umeanza chini kuja juu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu uko sahihi, wanawake walio shindwa ndoa. Mitandaoni na kwenye umati wa watu wanaonekana wako strong sana. Lakini mioyoni ni weak sana sana. Adamu kuubwa na kaa pekeyake kabla ya hawa ni ishara kwamba mwanaume hamuitaji mwanamke. Lakini mwanamke lazima amhitaji mwanaume. Kwani mwanaume ni mbegu
Kweli kabisa, mwanamke aliumbwa kwa ajili ya mwanamme!
 
Back
Top Bottom