Je, Kangi Lugola ataweza kuyafukua Makaburi yote?

ngonyango

JF-Expert Member
Aug 7, 2017
1,836
2,000
Kama mnakumbuka siku mh.Nchemba anaondolewa ,mkuu aliongelea baadhi ya makaburi ambayo waziri yalimshinda kuyafukua ,likiwemo lile moja ambalo nadhani limejengewa chuma cha pua ...sasa kwa spidi hii Waziri wetu Lugola ataweza kulifukua lile moja matata manake naona kama analikwepa hivi.......najaribu kufikiri kwa sauti.................
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,407
2,000
Kama mnakumbuka siku mh.Nchemba anaondolewa ,mkuu aliongelea baadhi ya makaburi ambayo waziri yalimshinda kuyafukua ,likiwemo lile moja ambalo nadhani limejengewa chuma cha pua ...sasa kwa spidi hii Waziri wetu Lugola ataweza kulifukua lile moja matata manake naona kama analikwepa hivi.......najaribu kufikiri kwa sauti.................
Kwanza mh.rais aligusia na ile ishu ya lugumi naona ishapigwa "uzuwea"mpaka sasa kimya
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,981
2,000
Hahaaa kwani ile mifuko imepinduliwa au ni mikubwa unaweza weka tablet na isionekane
ha ha haa.. Duuh... Nyie wabongo siwawezi!
 

Attachments

  • #hobby.jpg
    File size
    55.4 KB
    Views
    30

Mathanzua

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
9,934
2,000
Kama mnakumbuka siku mh.Nchemba anaondolewa ,mkuu aliongelea baadhi ya makaburi ambayo waziri yalimshinda kuyafukua ,likiwemo lile moja ambalo nadhani limejengewa chuma cha pua ...sasa kwa spidi hii Waziri wetu Lugola ataweza kulifukua lile moja matata manake naona kama analikwepa hivi.......najaribu kufikiri kwa sauti.................
Naona ni kweli makaburi bado anayakwepa mkuu,ngoja tusubiri,time will tell.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,077
2,000
Ninja angekuwa Hana Tumbo kubwa angempa masaa 12 IGP kuhakikisha Askar wote hawana vitambi, ange hoji Askar unaanzaje Kuwa Na Tumbo kubwa?

Sema ndio hivyo Tena Mola anajua zaid yetu
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,973
2,000
Hilo kaburi la chuma hawezi hata kulisogelea kwani lina sumaku za kuwanasa wote wanaojaribu kulisogelea kwa karibu! Mwagizaji mwenyewe anasukumia wengine ilihali ana nyenzo zote za kulifukua ama kulisawazisha! Chezea lugumi wewe!
 

ngamani

Senior Member
Nov 16, 2017
159
225
Hilo kaburi la chuma hawezi hata kulisogelea kwani lina sumaku za kuwanasa wote wanaojaribu kulisogelea kwa karibu! Mwagizaji mwenyewe anasukumia wengine ilihali ana nyenzo zote za kulifukua ama kulisawazisha! Chezea lugumi wewe!

......naona wanaendelea kumkwepa...sasa Ninja amemsukumia IGP amlete kwake ofisini kwenye cocktail....Ile kitu ni balaa!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom