Anauziwa mbuzi kwenye kiroba eeeeeh, ila ishu inasemekana akipiga mahesabu inagonga wiki hizo hizo 10.
Wana MMU Eeeeeeeeeeeeeeehhhhhh.
Ebu tujuzane jamaa yangu kalala na binti, binti alikua bikra siku ya tukio kinga ilitumia,,kinga yote ilitapakaa damu..Leo binti kapima kwa vipimo vile vya kawaida kaambiwa hana mimba, kapigwa picha kaambia anayo ina kama wiki 10 ila hawana uhakika na picha kaambiwa aende tena baada ya wiki 1, Je hii inawwezekana pamoja na kinga kutumika?????anataka amshauri binti wa watu aitoe..
Weka maoini yako hapa....Je yote hayo yanawezekana?
Ngoja nitamuuliza kama ilipasuka ama vipi??Ila mpaka amestuka hivi nahisi huenda ilikua okay
Mkuu, unanichanganya kidogo, huyo binti si alikua Bikra? hana uzoefu so hata ukimuuliza haitasidia, ndio mara yake ya kwanza kugegedwa halafu hayo maswali yako utayajuaje? Well, kwani mkuu kuna kizuizi gani akizaa mtoto? Kwanini utoe mimba? Sikuhizi hata kupata watoto nayo ni bahati, ulimwengu wa full **ndomu hu! Mi nakushauri tu, kama binti anauhakika ni wewe ndiye uliyempa hiyo kitu, tulizana nae tu.
WANA MMU......Mkuu, unanichanganya kidogo, huyo binti si alikua Bikra? hana uzoefu so hata ukimuuliza haitasidia, ndio mara yake ya kwanza kugegedwa halafu hayo maswali yako utayajuaje? Well, kwani mkuu kuna kizuizi gani akizaa mtoto? Kwanini utoe mimba? Sikuhizi hata kupata watoto nayo ni bahati, ulimwengu wa full **ndomu hu! Mi nakushauri tu, kama binti anauhakika ni wewe ndiye uliyempa hiyo kitu, tulizana nae tu.