Mentor
JF-Expert Member
- Oct 14, 2008
- 20,334
- 23,945
Aaaaaaahhh uyo binti sasa, Ye ana tatizo!!!wazazi wamekodoa macho anajiandaa kwenda chuo...wataua mtu
Oh oh oh...msijekuwa mmemmimbisha mdogo wangu aisee...ntaua mtu!!!
Aaaaaaahhh uyo binti sasa, Ye ana tatizo!!!wazazi wamekodoa macho anajiandaa kwenda chuo...wataua mtu
Oh oh oh...msijekuwa mmemmimbisha mdogo wangu aisee...ntaua mtu!!!
Binti anajiandaa kuingia chuo first year....wazazi wanafuraha ya post we unafikiri nini kitatokea hapo.
kwa mfano upo porini, ukawa unafukuzwa na chui, gafla ukaskia mlio wa bunduki, kugeuka nyuma unakuta chui kafa,,,, unahisi utakuwa wewe ndo ulomuua?
Binti anajiandaa kuingia chuo first year....wazazi wanafuraha ya post we unafikiri nini kitatokea hapo.
hapo sasa .........ya kuoga huku umevaa koti la mvuakwa mfano upo porini, ukawa unafukuzwa na chui, gafla ukaskia mlio wa bunduki, kugeuka nyuma unakuta chui kafa,,,, unahisi utakuwa wewe ndo ulomuua?
Anatoaje bikra na condom...hilo ni kosa la jinai.
Pili unless ulikuwa naye huko ndani dont be sure hayo ya condom na kwamba haikupasuka n all that sh*t...he is just covering his tracks n tryng to avoid majukumu.
Tatu maji ukiyavulia nguo sharti uyaoge...alee mimba hiyo.
mbona naona umelaum sana swala la kutumia kondom kuutoa uanawali Kha!!!!!
Kutoa mimba ni dhambi.....ila hata walichofanya kuipata mimba bado ni dhambi, sa Hawaepuki hiyo dhambikutoa mimba ni kosa la jinai afu ni dhambi! Kwani chuo wanakataza mabinti wenye mimba? Huyo jamaa yako ajiandae kwa majukumu tu kuanzia ada ya chuo,accmdtn n.k. Kamwambia nani amsaule mtoto wa watu.acheni dhambi kutoa hyo mimba ebo!
God fearing indeed.Uyu binti kamaliza Marian,alafu God fearing girl, kwani mdogo wko alimaliza Marian??