Je, inafaa kuoa mwanamke aliyekuzidi urefu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, inafaa kuoa mwanamke aliyekuzidi urefu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zimwimtu, Mar 17, 2012.

  1. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,889
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    nimepata gf ambaye tunapendana sana tu. ana sifa ninazozitaka kuwa mke wangu, lakin nikitembea nae njiani najisikia inferior coz mie mfupi af yeye mrefu. niendelee nae au nitafte mfupi mwenzangu. (honestly I love her tatizo ni urefu tulopishana tu)
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,230
    Trophy Points: 280
    unaoa mtu kwa sababu unampenda, ana tabia njema au unaoa kwa sababu mnalingana urefu?

    Mwanaume anatakiwa ajiamini...
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Amekuzidi urefu wa wapi vile?
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,344
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    We acha hizo. Mke wangu mie mrefu na anizidi sana lkn hakuna tatizo. Mwaka wa kumi sasa na tuna wtt wawili na wote ni wakwangu sijapima dna lkn kila nikiwaangalia macho yao yameingia ndani kdg na mashavu yanechomoza karibu na taya za juu na meno makubwa ha mawili ya mbele kwenye taya la juu kama babangu au babu yao
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Acha kuchanganya madawa,
    We si umesema ana sifa zote unazozitaka?
    Ikiwemo hiyo ya urefu ndio maana ukam-select????sasa unatuhoji nini tena mkuu?
    Au unamaanisha "urefu wa sketi v/s urefu wa suruali?"
     
  6. N

    Nascoba JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unaowa 2 kwanza wewe unafata ulefu au utam
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Thithi ndio baba thao na mama thao. Wakati wa kudendeka lazima utumie stuli.
     
  8. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 2,068
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    urefu wa mke sio tatizo mkuu ni mapenzi tuu..kuna wanaume wengine ugonjwa wao wanawake warefu waliowazidi kama Tom Cruise...muhimu mapenzi tuu.
     
  9. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Wewe acha hizo mimi mke wangu nimemzidi urefu lakini yeye kanizidi umri kwa miaka 2 ndoa yetu leo ina miaka 6 na tuna watoto, cha muhimu hapo siyo urefu wala ufupi, je yuko tayari kuishi na ww kwenye shida na raha?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 160
    ndo tabu ya wanamme wafupi, hawajiamini.
    Humfai, utamsumbua na kutojiamini kwako.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    watu wanaoa waliowazidi umri nini urefu khaa tafuta uzi wa harusi ya aki wale wanaijeria mbilikomo ndio utajua urefu sio ishu..
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,643
    Likes Received: 2,116
    Trophy Points: 280
    Hapo bed si dizain kama mnalingana,OA.
     
  13. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,889
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    thanx ndugu
     
  14. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,889
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    kwenye bed kila kitu mwake mwake....
     
  15. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,889
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    height on standing
     
  16. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani kunako bed mna simama au mnalala?!!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi?
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuwa mkaka mrefu ka mie dili sana eeeh?
     
  19. S

    SI unit JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    .
    Kha! Kumbe we mkaka dili..
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama wakati mkiwa kwenye 6x6 mnalingana kwani kuna shida gani? Utamu ni ule ule
     
Loading...