Je huu ni ujasiriamali?...ubahili?...... ujinga?.... plain stupidity?...... au suicide?


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,471
Likes
3,145
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,471 3,145 280
View attachment 126036
Nimeikuta hii kitaa cha Mwenge /Mikocheni huko.
Jamaa hana helmet, kabeba mzigo oversize-tena wenye ncha kali!
-abiria kabeba mzigo kinamna!
-mbaya zaidi pikipiki ikipata mwendo tunaoufahamu rahisi jamaa kupaa hewani kwa principles za aerodynamics!!!

Wakati mwingine maswali haya lazima tujiulize,je huu ni ujasiriamali au ubahili, ujinga au mtu anataka kujinyonga barabarani?
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
mwenzako anatumia fursa, we endelea kuzubaa.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
masopakyindi hawa jamaa wanaobeba mizigo mikubwa kwenye toyo ni balaa
Unakutana na mwingine kabeba mzigo wa mbao na kw aupana so zimechukua upana wa nusu barabara sasa sijui akikutana na kichaa anaovertake sijui inakuwaje hapo
 
Last edited by a moderator:
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Acha kabisa Huku Babati wanabeba miwa kwa baiskeli main-road.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,471
Likes
3,145
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,471 3,145 280
masopakyindi hawa jamaa wanaobeba mizigo mikubwa kwenye toyo ni balaa
Unakutana na mwingine kabeba mzigo wa mbao na kw aupana so zimechukua upana wa nusu barabara sasa sijui akikutana na kichaa anaovertake sijui inakuwaje hapo
Kwa kweli hao madereva wa bodaboda/Toyo/Bajaj huwa hawajithmini maisha!!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Kwa kweli hao madereva wa bodaboda/Toyo/Bajaj huwa hawajithmini maisha!!!
Kuna tatizo maana huwezi kubeba mzigo wa kioo kitefu kupita wewe abiria au mlango ambao ni mpana unachukua nusu ya barabara au mbao zinachukua nusu ya barabara
Niliwahi kukutana na mmoja amebeba mtungi wa gezi ule mkubwa na kaufunga na ile kamba za manati kwenye toyo sasa mtungi unateleza na lililotokea ni kuteleza kwa ule mtungi na kuchoropoka kutoka kwenye kamba zake karibu toyo imuue jamaa maana alikuwa barabarani speed na toyo yake na nyuma yake kuna magari nayo yana kasi
 
Pianist

Pianist

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
601
Likes
51
Points
45
Pianist

Pianist

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
601 51 45
Hapo moment of inertia ya kioo inasaidia kubalance pikipiki hivyo si rahisi kwa pikipiki kuanguka, kuliko wasingekuwa na kioo :cool:
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,471
Likes
3,145
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,471 3,145 280
Hapo moment of inertia ya kioo inasaidia kubalance pikipiki hivyo si rahisi kwa pikipiki kuanguka, kuliko wasingekuwa na kioo :cool:
Tupe mchanganuo wa air resistance kwa kioo hicho mazee!
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
156
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 156 60
Ahahahah hii post ingepelekwa kwenye Jokes na Utani.....inachekesha sana,,,ukiangalia kwa umakini ahahahhaha tumebakiza kuona bodaboda imebeba gari tu...ahahhahaha mi nshaona iliyobeba mabati,
 

Forum statistics

Threads 1,252,302
Members 482,076
Posts 29,803,254