Je, huu ni ushauri sahihi au kaingia eneo bovu?

Je, huu ni ushauri sahihi au kaingia eneo bovu?

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Posts
1,051
Reaction score
1,845
Kuna rafiki yangu jana kanisimulia inshu nikabaki naduwaa sijajua cha kumshauri
Jamaa ana demu wake wanapendana wenyewe tangu 2006 na mwakani wanaoana, honestly kashemeji ni kazuri balaa kana muonekano flani kama Vanessa Mdee ila ye mdogo mdogo zaidi. Sasa demu wake alipata tempo kwenye kampuni flani hivi nzuri tu usafiri kwenda na kurudi na kula huko huko kwa muda wa miezi 3 jana ndio kamaliza.
Sasa dereva wa lile basi akawa anamsumbua balaa na wafanyakazi wa pale ofisini, yote jamaa anajua fresh tu, asa huyu dereva akaingia kihela hela sababu pia binti baba yake ni meneja wa kitengo kimoja wapo hapo kwenye kampuni ...so dereva akamwambia binti najua baba yako mtu mkubwa so mtoto kama wewe kuwa nawe inatakiwa hela, akajigamba ana hela za kumtunza na asimsumbue baba yake hela tena, binti akachomoa na kila kitu anamweleza mchumba wake maana tayari uchumbani. Jamaa akamshauri kuwa amkubali huyo dereva ili amtie hasara.
Basi mpango ukasukwa dereva akakubaliwa ila action akaambiwa inatakiwa 35,000 ya nywele jamaa akatoa, kesho yake vocha 15,000 jamaa kajiuma uma we akatuma.. Hapo binti amebakisha week moja kazi yake iishe, jamaa katolewa hela sana akataka mzigo demu akamwambia sawa ila unipe kwanza laki 3 za shopping, jamaa akajiuma uma akasema demu gani unataka hela hivyo kama bank, jisepeshe zako huko, demu akamwambia si alikubali kumhudumia kuliko baba yake au alijua ni wa bei rahisi... Dereva hajamtafuta tena hadi leo ila jamaa anasema dereva alichomolewa si chini ya laki moja kwa muda mfupi tu na demu alikua hazitaki hizo hela akampa jamaa.
Jamaa kasema akazinywea bia vizuri kabisa.
Je huu ushauri aliompa mkewe mtarajiwa hauwezi kuja kumtokea puani siku za usoni? Na je ni sahihi kumfanyia umafia huu mtu ambaye huna time nae?
Nawasilisha kwenu
 
Kwa mtazamo hyo jamaa kakosea bora angekataa Luna demu alifanya ujinga kama huo watu walienda kwa sangoma walimloga mguu mpaka Leo anatembea kama kilema.hela za MTU haziendi bure.
 
Kwa mtazamo hyo jamaa kakosea bora angekataa Luna demu alifanya ujinga kama huo watu walienda kwa sangoma walimloga mguu mpaka Leo anatembea kama kilema.hela za MTU haziendi bure.
Doooh hatariii ila huyo dereva anamuogopa sana baba yake na huyo binti maana kumfukuzisha kazi ni dakika sifuri na hata alikua anamwambia huyo demu asisave namba yake maana baba yake akijua kibarua kimeota nyasi... Je hapo ataweza kwenda kumloga kama ana uoga wa aina hiyo?!
 
Atatombewa tu hajui wanawake wana huruma? Siku akimkolofisha Demu mechi itauzwa.NB hela ya mwanaume hailiwi bure
 
Mwanaume wangu akinipa huo ushaur ningepata mashaka kichwani na mtu ninaedate nae, mtu anaekupenda hakutoi chambo, vipi ikatokea amebananishwa huko mwanaumr n mwanaume tu nguvu zimemshinda bi dada anakwapuliwa kiulaini kwa kufata ushaur uso na manufaa. Hajafanya vyema
 
Mwanaume alipoambiwa alipaswa afikiri kwa kina, kila mwanaume anayemtokea anamwambia?

Ushauri alioutoa ni mbaya na ajue utakuwa na muendelezo binafsi, mwisho wa siku yupo atakaye muonea HURUMA.

Na kumtimizia KIUHURUMAHURUMA
 
Shauri nyingine huwezi amini kama zipo ila naamini zinatolewa mno.
Kuna agemate na namesake wangu alinipora goma tukiwa kidato cha kwanza.

Kama masikhara mpaka wakaanza kuishi wote soon baada ya kumaliza kidato cha nne (hakuna aliyesonga mbele) jamaa alianza na udereva wa pikipiki binti akawa yupo hotelini. Namesake akawa chombo cha bosi anatoa deiwaka halafu na yeye anaenda kuomba deiwaka ya taksi (dream job).

Kuna mtu akampa tena pikipiki so akawa na vyombo viwili na vyote anatoa deiwaka na yeye anaenda kutafuta deiwaka taksi, hiki kipindi ndiyo yule binti akaniambia sikukosea kumkubali jamaa na yeye akaacha kazi.

Jamaa akapata kazi kampuni moja inapaki taksi zake airport, kufikia hapa zile pikipiki mbili akaachana nazo. Kazi haikua na matunda kama ilivyotarajiwa nahisi, maana binti akaniletea mkasa kua jamaa kuna cougar amempenda na ili ale mema ya huyo cougar inatakiwa awe single.

Binti akakubali kujifanya haoni kinachoendelea so jamaa alikua anamuweka dp huyo cougar na status za kumwaga whatsapp. Jamaa nadhani kuficha dp au status hajui wifi yake binti kaona status na dp ya namesake akamwambia hiyo ishu mumewe (kaka wa binti).

Kikao kikaitwa, namesake akasema ila hata binti anajua na alikubali na hii yote ni kujihakikishia kipato mi hata simpendi. Akaambiwa mpigie cougar na umwambie ulichotuambia, cougar akapigiwa, akapewa makavu na show ikaishia pale.
 
Kuna rafiki yangu jana kanisimulia inshu nikabaki naduwaa sijajua cha kumshauri
Jamaa ana demu wake wanapendana wenyewe tangu 2006 na mwakani wanaoana, honestly kashemeji ni kazuri balaa kana muonekano flani kama Vanessa Mdee ila ye mdogo mdogo zaidi. Sasa demu wake alipata tempo kwenye kampuni flani hivi nzuri tu usafiri kwenda na kurudi na kula huko huko kwa muda wa miezi 3 jana ndio kamaliza.
Sasa dereva wa lile basi akawa anamsumbua balaa na wafanyakazi wa pale ofisini, yote jamaa anajua fresh tu, asa huyu dereva akaingia kihela hela sababu pia binti baba yake ni meneja wa kitengo kimoja wapo hapo kwenye kampuni ...so dereva akamwambia binti najua baba yako mtu mkubwa so mtoto kama wewe kuwa nawe inatakiwa hela, akajigamba ana hela za kumtunza na asimsumbue baba yake hela tena, binti akachomoa na kila kitu anamweleza mchumba wake maana tayari uchumbani. Jamaa akamshauri kuwa amkubali huyo dereva ili amtie hasara.
Basi mpango ukasukwa dereva akakubaliwa ila action akaambiwa inatakiwa 35,000 ya nywele jamaa akatoa, kesho yake vocha 15,000 jamaa kajiuma uma we akatuma.. Hapo binti amebakisha week moja kazi yake iishe, jamaa katolewa hela sana akataka mzigo demu akamwambia sawa ila unipe kwanza laki 3 za shopping, jamaa akajiuma uma akasema demu gani unataka hela hivyo kama bank, jisepeshe zako huko, demu akamwambia si alikubali kumhudumia kuliko baba yake au alijua ni wa bei rahisi... Dereva hajamtafuta tena hadi leo ila jamaa anasema dereva alichomolewa si chini ya laki moja kwa muda mfupi tu na demu alikua hazitaki hizo hela akampa jamaa.
Jamaa kasema akazinywea bia vizuri kabisa.
Je huu ushauri aliompa mkewe mtarajiwa hauwezi kuja kumtokea puani siku za usoni? Na je ni sahihi kumfanyia umafia huu mtu ambaye huna time nae?
Nawasilisha kwenu
Huyo ndugu yako hajakomaa au hajui au kichwani hayuko vizuri ktk kuwatambua wanawake. Sababu kubwa ya kumpata mwanamke, ni kupata ushirikiano wa sauti tu, yani mwanamke akikujibu tu, wewe kama kweli unamtaka utampata tu. Hata kama anakujibu kwa kutukana matusi mazito mazito kama kweli unania ya kumfunua utampata tu. Njia pekee ya kumkwepa mwanaume ni kutojibu neno hata moja. Jamaa yako mwambie ahesabu siku tu Dereva kama atakaza atamtafuna tu, tena vizuri tu.
 
Huyo ndugu yako hajakomaa au hajui au kichwani hayuko vizuri ktk kuwatambua wanawake. Sababu kubwa ya kumpata mwanamke, ni kupata ushirikiano wa sauti tu, yani mwanamke akikujibu tu, wewe kama kweli unamtaka utampata tu. Hata kama anakujibu kwa kutukana matusi mazito mazito kama kweli unania ya kumfunua utampata tu. Njia pekee ya kumkwepa mwanaume ni kutojibu neno hata moja. Jamaa yako mwambie ahesabu siku tu Dereva kama atakaza atamtafuna tu, tena vizuri tu.
Mkuu, mimi nikipata ushirikiano wa sauti ya hekima, demu akanieleza kwa busara, kmf: 'nimeolewa' ama 'nina mchumba' huku akimaanisha kipole kabisa, kidogo huwa napata muda wa kutafakari na ninaweza kuachia kistaarabu.
Lakini hao wa matusi mazito mazito ya nguoni, huwa sisamehi wala kuachia! Mbinu zozote uzijuazo duniani, njema na ovu, huzitumia kufanikisha azima.
Maana matusi na kashifa yakiingizwa kwenye kutongozana, huwa mada si ya kimapenzi tena.
Pale huwa tayari 'automatic' ishu imegeuka ligi na anayetafutwa ni mshindi wa kunyakua 'kombe'.
Na mwisho wa siku, pumzi yangu ya kuhema kwa nguvu ya kufunga goli, huwa ndiyo kipimo chake yeye
kunithibitisha ujinga ama werevu wangu, lakini ushindi ntakuwa tayari nishaupata.
 
You call it a rubbish but you had a time to read all of that rubbish [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] meeeeen what a joke???
Hahahaaa Rubish you had time to read all rubish[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom