Je huu ni ugonjwa gani?


M

Mama Mchungaji

Member
Joined
Sep 4, 2009
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mama Mchungaji

Member
Joined Sep 4, 2009
23 0 0
mwezi uliopita mdogo wangu wa kike alinifuata, akanieleza tatizo lake ambalo kusema ukweli nimekosa jinsi ya kumsaidia. yeye anamiaka 20. anaboyfriend wake, anasema toka alipoanza kushiriki tendo la ndoa hajawahi kufeel chochote. hisia za kufanya tendo la ndoa anazo, lakini akiingiliwa hahisi chochote. je huyu anaweza kuwa na tatizo gani? naomba kama kuna tiba ya huu ugonjwa basi niambieni. tiba yoyote tafadhali.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
mwezi uliopita mdogo wangu wa kike alinifuata, akanieleza tatizo lake ambalo kusema ukweli nimekosa jinsi ya kumsaidia. yeye anamiaka 20. anaboyfriend wake, anasema toka alipoanza kushiriki tendo la ndoa hajawahi kufeel chochote. hisia za kufanya tendo la ndoa anazo, lakini akiingiliwa hahisi chochote. je huyu anaweza kuwa na tatizo gani? naomba kama kuna tiba ya huu ugonjwa basi niambieni. tiba yoyote tafadhali.
Mama mchungaji pole kwa tatizo la mdogo wako. Nakushauri umshauri amwone daktari bingwa wa magonjwa ya wanawake! Pia hapa JF kuna jukwa linaitwa JF Doctor...ungeweka mada hii pale ungeweza kupata ushauri mzuri zaidi!

Ni maoni yangu tu!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Maandalizi yanakuwa ya kutosha kweli? miaka yeyewe hiyo inaonesha bd wanajifunza
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Bwana asifiwe mama mchungaji
Mod watakusaidia kuiweka sehemu husika na mdogo wako atapata msaada mapema iwezekananvyo
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
lol!Umri mdogo sana huo kuanza ngono!NINAWALILIA VIJANA TAIFA LA KESHO!NINAWALILIA WANA-JF....!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Bwana asifiwe mama mchungaji
Mod watakusaidia kuiweka sehemu husika na mdogo wako atapata msaada mapema iwezekananvyo
Amen!
That is what it takes to be the firstlady! I am impressed with this comment!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
lol!Umri mdogo sana huo kuanza ngono!NINAWALILIA VIJANA TAIFA LA KESHO!NINAWALILIA WANA-JF....!
Jamani lets call a spade a spade and not a big spoon here! Miaka 20 ni mdogo kuanza ngono? Nilidhani sheria ya nchi inasema kwamba msichana mwenye umri wa miaka 14 anaruhusiwa kufunga ndoa (!?) - Wanasheria naomba mnisahihishe!!

Hapa tuangalie tatizo la yeye kutokuwa na hisia zozote na si umri.
 
M

Mama Mchungaji

Member
Joined
Sep 4, 2009
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mama Mchungaji

Member
Joined Sep 4, 2009
23 0 0
mwezi uliopita mdogo wangu wa kike alinifuata, akanieleza tatizo lake ambalo kusema ukweli nimekosa jinsi ya kumsaidia. yeye anamiaka 20. anaboyfriend wake, anasema toka alipoanza kushiriki tendo la ndoa hajawahi kufeel chochote. hisia za kufanya tendo la ndoa anazo, lakini akiingiliwa hahisi chochote. je huyu anaweza kuwa na tatizo gani? naomba kama kuna tiba ya huu ugonjwa basi niambieni. tiba yoyote tafadhali
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
huyo binti hana tatizo lolote, maana bado ni tegemezi, labda bado mwanafunzi, hajapata elimu ya kutosha juu ya mahusiano, anahofu ya mimba na ukimwi, hivyo kamwe hawezi kuenjoy mahaba....
mwambie awe na subira.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Bwana Asifiwe mama,pole kwa tatizo la mdogo wako nadhani hafeel chochote coz mda alioanza hayo mambo bado ni mdogo na hayo mambo yanaitaji umri barabara so usijali nadhani umri muafaka ukifika ata feel tu.Nadhani uliwahi kucheza michezo ya baba na mama ulipokuwa mdogo na pia ulicheza kinguonguo nadhani nitakuwa sahii kwamba hukufeel kitu,but ulipokuwa mkubwa tendo likabarikiwa nadhani now your feeling it and possibly u cnt live without it!ni mtazamo wangu tu dia.
lol!Umri mdogo sana huo kuanza ngono!NINAWALILIA VIJANA TAIFA LA KESHO!NINAWALILIA WANA-JF....!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
huyo binti hana tatizo lolote, maana bado ni tegemezi, labda bado mwanafunzi, hajapata elimu ya kutosha juu ya mahusiano, anahofu ya mimba na ukimwi, hivyo kamwe hawezi kuenjoy mahaba....
mwambie awe na subira.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Maandalizi yanakuwa ya kutosha kweli? miaka yeyewe hiyo inaonesha bd wanajifunza
Chimunguru mie nadhani unaweza ukaandaliwa hata masaa nane kama hamu hakuna ,hakuna tu:)
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Pia it can be hafeel kitu labda jamaa mwenyewe hamfeel,au mahali wanapofanyia lada geto kwa mshkaji so anakuwa na wasiwasi,u jamaa anaharufu za sigara,pombe etc
 
M

Mama Mchungaji

Member
Joined
Sep 4, 2009
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mama Mchungaji

Member
Joined Sep 4, 2009
23 0 0
she is normal, i can asure u that. namaanisha psychological. so kuhusu habari ya kujifunza mapenzi sidhani. huyu ni mtu anayefanya kazi. anajitegemea.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Amen!
That is what it takes to be the firstlady! I am impressed with this comment!
thanks Masaki mbona umepotea weye .
kampeni zimeshaanza ?
 
M

Mama Mchungaji

Member
Joined
Sep 4, 2009
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Mama Mchungaji

Member
Joined Sep 4, 2009
23 0 0
naomba mkiwa mnanijibu zingatieni haya. huyu mpenzi wake anampenda sana. mahali wanapokutaniana ni paheshima tu, na umri wake ni wakutosha kuwa kwenye mahusiano. tatizo linaweza kuwa kwenye mwili? labda hormone fulani zimepungua, au? kwa kweli mi nilijiuliza maswali ya namna hio na mengine zaidi..
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
naomba mkiwa mnanijibu zingatieni haya. huyu mpenzi wake anampenda sana. mahali wanapokutaniana ni paheshima tu, na umri wake ni wakutosha kuwa kwenye mahusiano. tatizo linaweza kuwa kwenye mwili? labda hormone fulani zimepungua, au? kwa kweli mi nilijiuliza maswali ya namna hio na mengine zaidi..
kabla sijakushauri nambao unijibu swali hili. Sina lengo la kudhalilisha.

Je, huyo binti amekeketwa?
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Mama mchungaji mlete kwangu nimtibu naona jamaa yk kuna some touches/finishes zinamshinda nipm.....tafwazali
Thax
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Yeah; avute subira na asije kuwa nafanya mapenzi kutokana peer presure ama BF presha
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
simshangai sana huyu mwenye tatizo, maandalizi hayatoshi,na pengine anasikilizia sana kuhisi raha hivo haipati. au ana hofu pengine atapata mimba,maana hana ndoa huyu.hivyo hofu inamkatisha raha.au hawana muda mrefu na huyo mpenziwe
 

Forum statistics

Threads 1,236,789
Members 475,220
Posts 29,268,246