Je hii inamaanisha nini?

Je hii inamaanisha nini?

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Posts
6,569
Reaction score
5,307
Nimekuwa nikiapata ujumbe huu mara kadhaa huku nikiwa sijui maana yake.
"Bandwidth Limit Exceeded The server is temporarily unable to
service your request due to the site
owner reaching his/her bandwidth limit.
Please try again later.".
Naomba kujua maana yake?
 
Kwa uelewa wangu mdogo ni kwamba kila website huwa ina kitu kinaitwa Bandwidth ambayo inakuwa measured in MBs or GBs. Kama website yako inatumika sana inamanisha kwamba inatumia nafasi kubwa kusafirisha vitu kwenye mtandao. Mfano. Website kama Facebook au JamiiForums inatumia bandwidth kubwa kuliko website kama NECTA. Unapofanya hosting ya website unalipia na bandwidth kulingana na mahitaji yako. Kama matumizi ya website yako yatazidi bandwidth uliyopewa na ISP wako hiyo website haitapatikana manake imeleta Jam kwenye mtandao mpaka mwenye website alipie kiwango ambacho kimezidi. Ni kama barabarani kadri gari zinavyokua nyingi na foleni inaongezeka na website inapokuwa na watumiaji wengi na bandwidth inaongezeka na inabidi ilipiwe ili huduma iendelee. Ni hayo tu. Wataalam wengine watakuja....
 
Ahsante kwa maelezo. Je hiyo Website itakuwa imefungwa mpaka mwenye nayo alipie kiasi cha matumizi kilichozidi?
Au traffic jam ikipungua website itarudi kwenye hali yake ya kawaida?
Kama "NDIYO", traffic jam itapunguaje ikiwa mtu anaambiwa Bandwith limit kila anapotaka kuifungua?
 
Ahsante kwa maelezo. Je hiyo Website itakuwa imefungwa mpaka mwenye nayo alipie kiasi cha matumizi kilichozidi?
Au traffic jam ikipungua website itarudi kwenye hali yake ya kawaida?
Kama "NDIYO", traffic jam itapunguaje ikiwa mtu anaambiwa Bandwith limit kila anapotaka kuifungua?

Hosting zinapimwa kwa mwezi ina maana itafungwa mpaka mwezi mwengine ndo ataanza upya.

Ngoja nkupe mfano mdogo.

Mi nimefungua website ina page 1 hio page ukubwa wake ni kb500 na hosting wangu kanipa bandwitch gb 1 kwa mwezi ina maana akija mtu mmoja kufungua ile page ndani ya mwezi ntakua nimetumia bandwitch kb 500 so wakija watu 2000 ndani ya mwezi itakua exactly nimetumia gb 1 kuanzia mtu wa 2001 kuja ataambiwa bandwitch imefika limit. Mpaka mwezi ujao anaanza upya

Hapo itabidi webmaster afanye upgrade ya hosting plan ili apewe bandwitch kubwa zaidi na kuweza kusatisfy visitors wake.

Bandwitch maana yake ni rate ya kutransfer data
 
Hili tatizo limeikumba HESLB tangu juzi.

Bandwidth Limit Exceeded

The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.
 
Hili tatizo limeikumba HESLB tangu juzi.

Bandwidth Limit Exceeded

The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.

Dah sisi wabongo wezi sana huyu webmaster anatikwa awe responsible ni aibu website kama hii inatakiwa iwe unlimited bandwitch kwa miez kama hii kila mtu anataka habari ya mkopo lazima bandwitch iende sana
 
Dah sisi wabongo wezi sana huyu webmaster anatikwa awe responsible ni aibu website kama hii inatakiwa iwe unlimited bandwitch kwa miez kama hii kila mtu anataka habari ya mkopo lazima bandwitch iende sana

Wanafanya ujanjaujanja hadi kwenye mambo ya msingi. Kama wanashindwa kulipia bandwidth nna mashaka kama huo mkopo wangu watanipa tena kwa wakati.
 
Back
Top Bottom