Je Hawa ni wabarikiwa wa Jamii Forums?


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Nimejiunga na jamii forums tangu mwezi wa tisa,
lakini kuna kitu nimejifunza hapa jamvini.
Kuna watu thread zao hata kama sio za moto zitaopewa thanks kibao, hadi utashangaa.
Nyani Ngabo, Mwanakijiji, First Lady .......
watu wa aina hiyo.
Je wao ni malaika wa hapa Jamii Forums?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
it isn't a big deal, try your best you will have many thanks note!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Nimejiunga na jamii forums tangu mwezi wa tisa,
lakini kuna kitu nimejifunza hapa jamvini.
Kuna watu thread zao hata kama sio za moto zitaopewa thanks kibao, hadi utashangaa.
Nyani Ngabo, Mwanakijiji, First Lady .......
watu wa aina hiyo.
Je wao ni malaika wa hapa Jamii Forums?
Simple...wanaandika vitu vyenye akili!

Na kama wewe ni mgeni ujue kwamba sometimes THANKS maana yake ni NOTED, sio lazima imaanishe kushukuru parse!

Ugeni ni Ishu!
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Nimejiunga na jamii forums tangu mwezi wa tisa,
lakini kuna kitu nimejifunza hapa jamvini.
Kuna watu thread zao hata kama sio za moto zitaopewa thanks kibao, hadi utashangaa.
Nyani Ngabo, Mwanakijiji, First Lady .......
watu wa aina hiyo.
Je wao ni malaika wa hapa Jamii Forums?

hivi hilo jina bado limo kweli?....ni ngabu!..
jF ina mambo, sasa wewe ukiona sio ya moto may b wengine wanaona ni za moto.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
hahahahah ehehehe Gosh sijui kwa nini labda wewe unisaidie kama umeona hilo
FL1 Natokea Mbeya vijijini kabisa hata kijijini kwetu wanakijiji wananipa thanks labda nyota yangu inang'aa kama mchanga wa baharini ..

ila usiseme kama unakasirika kwa hilo;)ni vijimambo tu
2010 niko kikazi zaidi ;)
karibu JF
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
hahahahah ehehehe Gosh sijui kwa nini labda wewe unisaidie kama umeona hilo
FL1 Natokea Mbeya vijijini kabisa hata kijijini kwetu wanakijiji wananipenda labda nyota yangu inang'aa kama mchanga wa baharini ..

ila usiseme kama unakasirika kwa hilo;)ni vijimambo tu
2010 niko kikazi zaidi ;)
karibu JF
i like this! Go girl, kama vp aite police.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,248
Likes
2,634
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,248 2,634 280
Nimeshakupa 'Thanks' ya kwanza hiyo. Karibu jamvini!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
i like this! Go girl, kama vp aite police.
Carmel watu wa haina hii ndo wale wanaowaza kupanda juu na kuzipa riziki za watu sipati picha
 
M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
476
Likes
1
Points
0
M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
476 1 0
ndugu uliyeleta hii thread,

kanui za sosholojia zinatuambia kuwa kila palipo na kundi kubwa la watu rasmi, kama JF, ndani yake kuna vikundi vidogovidogo visivyo rasmi, kama hilo la wapwaaaaz. vikundi hivi huibuka tu bila kufuata kanuni yoyote, na hizo, yaani hutokea kwa bahati nasibu na kushamiri pia kwa nasibu. hivyo hata hizo thanks hutolewa kulingana na nafasi ya muhusika ndani ya kikundi kisicho rasmi na mara chache huzingatia uzito wa hoja. z

aidi ni kama alivyosema paka jimy kuwa wakati mwingine sio thanks pe se, bali just noted
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Na mm nimekuongezea Thanks,
Thanks ni kushukuru kwa jambo lolote lile fikiria mtu anatumia muda wake kuandika huna budi kumshukuru kwa alicho andika iwe point au pumba hi hiari yako wewe kumshukuru.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Sumbalawinyo
Junior Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Tue Sep 2009
Posts: 4
Thanks: 1
Thanked 3 Times in 1 Post
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,103
Likes
712
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,103 712 280
Mkuu Sumbalawinyo, Nakushauri hii ni sehemu ya kuleta constructive ideas zenye evidence na zilizofanyiwa utafiti, kama utaleta post za uhakika hapa nakuambia na ugeni wako jamvini humu THANKS zitamwagika kama njugu, lkn ukianza kwa kulaumu namna hiyo, sidhani km tutafika mbali mkuu
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,200
Likes
3,480
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,200 3,480 280
Sumbalawinyo
Junior Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Tue Sep 2009
Posts: 4
Thanks: 1
Thanked 3 Times in 1 Post
Sasa ndugu yangu kumbe hii ni post yako ya nne! Anyway, ngoja nikugongee senksi kuongezea ziwe nne.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,867
Likes
35,080
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,867 35,080 280
ndugu uliyeleta hii thread,

kanui za sosholojia zinatuambia kuwa kila palipo na kundi kubwa la watu rasmi, kama JF, ndani yake kuna vikundi vidogovidogo visivyo rasmi, kama hilo la wapwaaaaz. vikundi hivi huibuka tu bila kufuata kanuni yoyote, na hizo, yaani hutokea kwa bahati nasibu na kushamiri pia kwa nasibu. hivyo hata hizo thanks hutolewa kulingana na nafasi ya muhusika ndani ya kikundi kisicho rasmi na mara chache huzingatia uzito wa hoja. z

aidi ni kama alivyosema paka jimy kuwa wakati mwingine sio thanks pe se, bali just noted
Bado tu?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
ndugu uliyeleta hii thread,

kanui za sosholojia zinatuambia kuwa kila palipo na kundi kubwa la watu rasmi, kama JF, ndani yake kuna vikundi vidogovidogo visivyo rasmi, kama hilo la wapwaaaaz. vikundi hivi huibuka tu bila kufuata kanuni yoyote, na hizo, yaani hutokea kwa bahati nasibu na kushamiri pia kwa nasibu. hivyo hata hizo thanks hutolewa kulingana na nafasi ya muhusika ndani ya kikundi kisicho rasmi na mara chache huzingatia uzito wa hoja. z

aidi ni kama alivyosema paka jimy kuwa wakati mwingine sio thanks pe se, bali just noted
mwaka wa uchaguzi huu, kura zinatafutwa kwa njia yoyote ile!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,726
Members 463,375
Posts 28,557,733