Je, Edward Lowassa ana njia mbadala?

Je, Edward Lowassa ana njia mbadala?

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,951
Reaction score
9,468
Najiuliza pindi CC ikimuengua, Je Edward Lowassa ananjia mbadala?

Je ataendelea kukitumikia chama?
 
Hana njia mbadala zaidi ya kuendelea kukitumikia chama chake.
Nadhani ni mwanasiasa aliyekomaa .
 
Angekuwa amekomaa na ni muungwana angetakiwa kuwa ametangaA kukubali matokeo, na hili ndo linamwonesha kwamba yeye anajiona ni bora pamoja na mapungufu yote hayo ..mpaka sahivi yeye ndo anaongoza kwa kutokufata utaratibu
 
Najiuliza pindi CC ikimuengua je Edward Lowassa ananjia mbadala?
Je ataendelea kukitumikia chama?

kinachonifurahisha tu ni kwamba kwa takribani miezi mitatu iliyopita watu mlikuwa mnakuja na threads za kumtia moyo na kutuaminisha watanzania kuwa lowassa ndiyo atakuwa mgombea wa ccm na wengi wetu tulitukanwa sana na hata hivyo bado tunatukanwa mno juu yake na sasa naona tangia majuzi upepo wa humu jf kumhusu lowassa umeanza kubadilika na sasa wengi wenu nawaita " wanafiki " wake mnaanza kuja na threads za kusema " endapo " lowassa akikatwa itakuwaje na inaonyesha dhahiri ni jinsi gani mlivyokwisha kubali matokeo kuwa " hapiti " na " hatopitishwa " na ccm hivyo mnaomba " po " kiaina huku mkinywea sasa. sasa msaidieni pia kufikiria ni jinsi gani atazirudisha pesa alizopewa na yule tajiri wa " south africa " jina ( kapuni ) na za hawa wazawa ac, nk, ra na at. chezea ccm wewe! na kuanzia alhamisi anzeni kujiandaa kisaikolojia na hakika siku ya jumapili nchi " itatikisika " kwani watanzania wote huyu mtu atakayepitishwa mlikuwa hamumtegemei huku wengine mkiwa mmeanza kumbeza, kumdhihaki na kumdharau ila " usiyempenda kaja " karibu sana mgombea urais wa ccm na rais ujae wa ccm mheshimiwa ................hakuna cha lowassa wala membe wote " pigwa chini " .
 
Mkuu ni pro UKAWA mimi nataka kona ccm mkifanya demokrasia
 
ACT WAZALENDO inasadikika ni project inayofadhiliwa na mafisadi.ukiwa na fedha ya kutosha waweza kibeba chama hadii lkulu.eg Kenya.
usishangae kuona lowassa akaingia ikulu kwa ACT
 
Kama ni mtu wa maamuzi magumu ataibukia ACT na kukipa kick ya ajabu.
 
Najiuliza pindi CC ikimuengua, Je Edward Lowassa ananjia mbadala?

Je ataendelea kukitumikia chama?

Hasipo bahatika kuteuliwa kushika bendera ya Chama Chake, basi atumie busara kama za mzee John Malecela ambaye hakukimbilia vyama vya upinzani baada ya kukosa bahati ya kuteuliwa na Chama chake kwenye kinyanganyiro cha Urais - EDO akifanya makosa ya kutafuta njia mbadala atajimaliza kisiasa - hayo ni maoni yangu, all 'am saying is: EDO should stay put in the ruling party regardless of CC's mchakacho/mchujo/chambua kama karanga Salome - hazianze tena kufikilia ku-flipflop kama monsoon winds.
 
Malecela alikubali matokeo; kwa hiyo na yeye atatakiwa akubali matokeo iwapo hayatakuwa aliyotarajia. Ila hii CCM ya rushwa ambapo mwenye kutoa rushwa kubwa ndiye zaidi na sidhani kama kuna alimezidi Lowassa mpaka sasa hivi. Kwa hiyo all odds are possible.
 
kinachonifurahisha tu ni kwamba kwa takribani miezi mitatu iliyopita watu mlikuwa mnakuja na threads za kumtia moyo na kutuaminisha watanzania kuwa lowassa ndiyo atakuwa mgombea wa ccm na wengi wetu tulitukanwa sana na hata hivyo bado tunatukanwa mno juu yake na sasa naona tangia majuzi upepo wa humu jf kumhusu lowassa umeanza kubadilika na sasa wengi wenu nawaita " wanafiki " wake mnaanza kuja na threads za kusema " endapo " lowassa akikatwa itakuwaje na inaonyesha dhahiri ni jinsi gani mlivyokwisha kubali matokeo kuwa " hapiti " na " hatopitishwa " na ccm hivyo mnaomba " po " kiaina huku mkinywea sasa. sasa msaidieni pia kufikiria ni jinsi gani atazirudisha pesa alizopewa na yule tajiri wa " south africa " jina ( kapuni ) na za hawa wazawa ac, nk, ra na at. chezea ccm wewe! na kuanzia alhamisi anzeni kujiandaa kisaikolojia na hakika siku ya jumapili nchi " itatikisika " kwani watanzania wote huyu mtu atakayepitishwa mlikuwa hamumtegemei huku wengine mkiwa mmeanza kumbeza, kumdhihaki na kumdharau ila " usiyempenda kaja " karibu sana mgombea urais wa ccm na rais ujae wa ccm mheshimiwa ................hakuna cha lowassa wala membe wote " pigwa chini " .
Our presdent is Lowassa iwe kutoka ndani ya ccm na waspomptsha team lowassa wote kura zetu ni kwa Dr.Silaha
 
Enzi za kuamini kuwa mgombea yeyote akipitishwa na ccm basi atakua rahisi zimepitwa na wakati wanaccm tusijidanganye ni lazima tujiandae kisaikolojia na tumpitishe mgombea anayekubalika ndani na nje ya CCM BY JAKAYA MRISHO KIKWETE
 
Our presdent is Lowassa iwe kutoka ndani ya ccm na waspomptsha team lowassa wote kura zetu ni kwa Dr.Silaha

endelea tu " kuota " wakati tulio karibu na " jiko " tumeshaambiwa kila kitu na hadi kula kiapo rasmi jana na tayari sasa tumeshamjua mgombea wa ccm atakayeteuliwa ila kwasababu una kiherehere sasa sikuambii mpango mzima japo nilitaka leo nianze kuwapeni " tips " ndogo ndogo na mpaka jioni watanzania wote na wana jf mngeshamjua ila umeshanitibua na sasa sikuambii na endelea kukaa hivyo hivyo na " upoyoyo " wako. huyo uliyemtaja akipitishwa na ccm " nakunya wazi pale mnazi mmoja sehemu ya wazi " huku watanzania wote mkinikodolea mimacho yenu huku mikono yenu ikiwa puani kuziba pua kwa " kitu kimba " nitakachokiachia pale!
 
hii ni karata ya mwisho kwa ccm wasipompitisha mtu maarufu wamekwisha na mtu maarufu kwa wakati huu ni Lowasa peke yake huyo ndo anaweza kuhimili nguvu ya ukawa vinginevyo wamekwisha.
 
endelea tu " kuota " wakati tulio karibu na " jiko " tumeshaambiwa kila kitu na hadi kula kiapo rasmi jana na tayari sasa tumeshamjua mgombea wa ccm atakayeteuliwa ila kwasababu una kiherehere sasa sikuambii mpango mzima japo nilitaka leo nianze kuwapeni " tips " ndogo ndogo na mpaka jioni watanzania wote na wana jf mngeshamjua ila umeshanitibua na sasa sikuambii na endelea kukaa hivyo hivyo na " upoyoyo " wako. huyo uliyemtaja akipitishwa na ccm " nakunya wazi pale mnazi mmoja sehemu ya wazi " huku watanzania wote mkinikodolea mimacho yenu huku mikono yenu ikiwa puani kuziba pua kwa " kitu kimba " nitakachokiachia pale!

Kula ushibe vzuri ili uje unye
 
endelea tu " kuota " wakati tulio karibu na " jiko " tumeshaambiwa kila kitu na hadi kula kiapo rasmi jana na tayari sasa tumeshamjua mgombea wa ccm atakayeteuliwa ila kwasababu una kiherehere sasa sikuambii mpango mzima japo nilitaka leo nianze kuwapeni " tips " ndogo ndogo na mpaka jioni watanzania wote na wana jf mngeshamjua ila umeshanitibua na sasa sikuambii na endelea kukaa hivyo hivyo na " upoyoyo " wako. huyo uliyemtaja akipitishwa na ccm " nakunya wazi pale mnazi mmoja sehemu ya wazi " huku watanzania wote mkinikodolea mimacho yenu huku mikono yenu ikiwa puani kuziba pua kwa " kitu kimba " nitakachokiachia pale!
Huu upuuzi peleka Facebook kwa wenzako unajua maana ya kiapo wewe aliyekula kiapo anasemaga amekula kiapo? Kwa taarfa yako sasa mradi wenu umekwama. ..turufu ya kura za ccm bara ni lowasa. ..plan ni either aptshwe kugombea urais au mgombea mwenza
 
Huu upuuzi peleka Facebook kwa wenzako unajua maana ya kiapo wewe aliyekula kiapo anasemaga amekula kiapo? Kwa taarfa yako sasa mradi wenu umekwama. ..turufu ya kura za ccm bara ni lowasa. ..plan ni either aptshwe kugombea urais au mgombea mwenza

una paparuka nini kama " bao la kwanza? ". subiri kifo alhamisi na maziko rasmi jumapili na shughuli nzima kapewa " mnoko " mangula ambaye na yeye ana bifu la muda mrefu na huyo " fisadi " wenu baada ya kumfanyia umafia na akatolewa uongozini ccm miaka kadhaa iliyopita na sasa baba rizi ili uone hataki masihara " kazi " ya kumnyonga huyo " fisadi " wenu kampa mzee mangula na kwa taarifa yako kila kitu kimeshamalizika tokea majuzi katika vikao vikuu vya wazee na kitakachoanza kufanyika kuanzia kesho ni " formality " tu ili kuwazuga wazembe wazembe kama nyie ila mechi imeshamalizika na wewe hushangai mimi naandika kwa furaha zote hivi?
 
kama namjua vile mteule,ila ngoja niunyuti....
 
Back
Top Bottom