Je akifa changudoa?

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,621
2,000
akifa sheik tunasoma dua usiku mzima, mlokole tunaimba na kusifu usiku mzima je akifa changudoa tunafanyaje?
 

janeth1

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,149
1,195
kama alikua na dini/imani atafanyiwa taratibu za imani yake wangap wanafanya maovu wanafanyiwa taratbu itakua changudoa.
 

baby boy17

JF-Expert Member
Apr 10, 2014
299
250
Ni kugegedana usiku kucha
Ndo jibu ulilokua unalitaka
Unawasemaga watu kua wao ni division 5 mi nahisi we ni division 10
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom