Jaymond wa Instagram


Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
8,022
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
8,022 2,000
Angalau huyu kuliko yule anajiita Dulvani sijui
Huwa najaribu kufatilia ili nicheke nashindwa kabisa.

Kuna kikundi wanajiita "Serious Fun" huwa angalau ninawaelewa.

Jaymond kadri siku zinavyoenda naona kama anatumia nguvu zaidi.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,549
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,549 2,000
Huwa najaribu kufatilia ili nicheke nashindwa kabisa.

Kuna kikundi wanajiita "Serious Fun" huwa angalau ninawaelewa.

Jaymond kadri siku zinavyoenda naona kama anatumia nguvu zaidi.
Sema siku hizi Instagram situmii, kiukweli mimi watu wengi wanaodaiwa wanachekesha mimi hata hawanichekeshi
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
8,022
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
8,022 2,000
Sema siku hizi Instagram situmii, kiukweli mimi watu wengi wanaodaiwa wanachekesha mimi hata hawanichekeshi
Hao madogo wa Serious Fun huwa hata kama hawajanichekesha, napenda ile brain yao kwenye kutunga kichekesho.

Wanadili na common issues kwenye maisha, nakuwa tu nawaelewa.
 
The August

The August

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,146
Points
2,000
The August

The August

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,146 2,000
Napenda sana Comedy! Comedians wengi tanzania hawako kisasa! Joti ana jitahidi. Ila kwa ujumla Comedy dunia ya leo inabidi uwe well informed na updated!

Check hii! Kansiime ni Comedian bora Afriac

 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,298
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,298 2,000
Huwa najaribu kufatilia ili nicheke nashindwa kabisa.

Kuna kikundi wanajiita "Serious Fun" huwa angalau ninawaelewa.

Jaymond kadri siku zinavyoenda naona kama anatumia nguvu zaidi.
Serious fun walijichanganya wakatengana kama Timamu ya kina mkaliwenu saivi wote chalii!

Bwana mjeshi anabebwa na Mr beneficial

Somo la kujifunza mkianza kama team work malizeni hivyo hivyo mkitengana mwafwaaa in Jiwe's voice.
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top