Jaymond wa Instagram


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,135
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,135 2,000
Dogo ana kipaji cha hali ya juu sana cha kuchekesha. Anafanya classic comedy. Akiendelea kuongeza bidii atafika mbali sana. Tanzania tuna vipaji vingi sana.

Big up sana Jaymond unafanya kazi nzuri sana.
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
1,828
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
1,828 2,000
Napenda sana vichekesho vya Ringo na kinye, ngoja nitafuatilia na vya huyu ndio kwanza nimemsikia hapa, asante
 
tracebongo

tracebongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
282
Points
500
tracebongo

tracebongo

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
282 500
Dogo ana kipaji cha hali ya juu sana cha kuchekesha. Anafanya classic comedy. Akiendelea kuongeza bidii atafika mbali sana. Tanzania tuna vipaji vingi sana.

Big up sana Jaymond unafanya kazi nzuri sana.
Hapana, Hapana, Hapana.
Hujawahi kunichekesha wala huna kipaji hicho.
Naona Jay mwenyewe unajipa promo!
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
964
Points
1,000
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
964 1,000
Wa kawaida sana huyo dogo nani sijui Jaymond...huyo dogo haingii hata mara moja kwa somebody like Oka-Martin,kile kingine sijui ki Dully Vany kinajuajua kidogo ila kimeanza kiburi siku hizi,......
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,135
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,135 2,000
Unataka uniambie kundu lako liko katikati ya matako yako mawili?
Umechemka mkuu. Una mawazo ya kimasikini sana and u know what i got Povertyphobia. Huwa naugua niki interact na mtu mwenye mawazo ya kimasikini kama wewe cause am.not confortable with ur thoughts. Watu wenye roho za kimasikininsiku zote huwa wanakuwaga na roho mbaya and they cannot appreciate kitu mwingine anafanya.
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
964
Points
1,000
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
964 1,000
Kwanini unasema ni wa kawaida?
Jaymond ni Comedian wa kawaida,...ila akikaza na akiwa mbunifu atatoboa,...mi ni shabiki yake wa muda so namfahamu toka ana anza,in short yupo poa zaidi ya jana lakini aongeze ubunifu,soko la Short crip comedy limeingiliwa na kila mtu,hivyo kuna vijana wapo kitaa wanajua na wakipata platform hawa walipo watapata changamoto..
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
18,065
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
18,065 2,000
Umechemka mkuu. Una mawazo ya kimasikini sana and u know what i got Povertyphobia. Huwa naugua niki interact na mtu mwenye mawazo ya kimasikini kama wewe cause am.not confortable with ur thoughts. Watu wenye roho za kimasikininsiku zote huwa wanakuwaga na roho mbaya and they cannot appreciate kitu mwingine anafanya.
Ni kweli mimi huwa sikubaliani na kila mtu hata mimi mwenyewe mambo yangu siyo yote nayakubali ije kuwa mtu mwingine !!
 

Forum statistics

Threads 1,294,039
Members 497,789
Posts 31,163,053
Top