Psalm_27
JF-Expert Member
- Aug 27, 2026
- 1,653
- 3,244
Mhubiri 12:8.Tupumzishe
Mhubiri asema, ubatili mtupu mambo yote ni UBATILI.....
Mhubiri 12:8.Tupumzishe
MiyeyushoHili neno nimewasikia sana vijana wa Daslamu wakilisema ila sijawahi kuelewa maana yake ni ipi?
Nini maana ya neno "JAU" ?
Una umri gani kwanz mkuu,,hili neno huwezi msikia mtu wa umri wa miaka 40+.Hili neno nimewasikia sana vijana wa Daslamu wakilisema ila sijawahi kuelewa maana yake ni ipi?
Nini maana ya neno "JAU" ?
Hapa mkuu kuna utata mwingine "miyeyusho" ni nini?mtu miyeyusho
Wewe mbingu utaisikia kwa wengine hahMi nilikua najua ni jina la yule bwana ake mama Amina..! Nilisikia sana kwake. We jau
Miyeyusho,michosho,ya kuzingua nkHili neno nimewasikia sana vijana wa Daslamu wakilisema ila sijawahi kuelewa maana yake ni ipi?
Nini maana ya neno "JAU" ?
Dah ila the gworlMi nilikua najua ni jina la yule bwana ake mama Amina..! Nilisikia sana kwake. We jau
Atanisamehe tu..seriousWewe mbingu utaisikia kwa wengine hah
Marekebisho wakuu..Dah ila the gworl