Jaribio lingine la Clouds kutaka kumshusha Diamond na WCB

Jaribio lingine la Clouds kutaka kumshusha Diamond na WCB

Kama unadhani Clouds washaanza kuwabania WCB basi unachanganyikiwa, ndio kwanza hawajaanza, muulizeni KOMANDO dada... But ukweli Mendez ndio ana tengeneza bifu kwa maslah yake, Diamond anaweza akawepo ila hao akina Rayvan Mboso na wengineo kaburi lao liko tayari, busara ilikuwa Diamond ayamalize na Clouds kama kweli kuna hicho kitu mnachosema, utake usitake Ruge ndio master mind wa music hapa Tanzania kwa sasa mpaka hapo atakapotokea mwingine, ni sawa tu na kusema umpende usimpende uncle Magu, ndiye Rais wa Tanzania kwa sasa utafuata tu maagizo yake
Ahahaaaah...
Yaani kuna watu mnaamini kabisa Ruge anaweza kumshusha Diamond Platnumz..!?
Diamond Platnumz..!?

Endeleeni kusubiri..!!!
 
Ruge ndio master mind wa music hapa Tanzania kwa sasa mpaka hapo atakapotokea mwingine
Tatizo huyu Diamond si msanii wa Tanzania tu...
Huyu Diamond anaweza kuamua akafanyie shughuri zake za muziki Kenya na bado akaendelea kukimbiza..!

Chief,hapa hazungumzuwi Jux, Ommy Dimpoz au Aslay, hapa anazungumziwa Diamond Platnumz..!
Oooh..!
 
And now he is the land owner in kenyaaaaa amekabidhiwa usiku wa jana wakati wa uzinduzi wa albam yake ya "A boy from tandale"kama nawaona vile team kibamia!!
 
fasiliteta, Mimi ninachojua tu na nina uhakika nacho ni kwamba Mtu yoyote au Kikundi chochote kinachomchukia Nasib Abdul ( Diamond Platinumz ) watakuwa na matatizo makubwa ya akili halafu wana roho mbaya na wivu ambao huenda hata kwa Shetani usiukute. Diamond atabaki kuwa juu na ndiyo Kwanza sasa Mwenyezi Mungu anazidi kumfungulia njia nyingi za baraka na Mimi kama GENTAMYCINE ambaye sijawahi kumuomba jambo ' Maulana ' akaninyima au asinisikilize namwombea kwake Diamond azidi kufanya vyema katika Kazi yake ya Muziki, Biashara zake na Miradi yake. Nimekuwa nikichunguza sana ni kwanini Watu baadhi wanamchukia na kugundua kuwa wengi wao ni Umasikini tu wa mawazo na fikra ndiyo unawasumbua. Na wasisahau kuwa siku zote unapomchukia Mtu ambaye Yeye wala hana ubaya nawe na hata hajishugulishi nawe kwa lolote ni njia mojawapo ya kumwambia Mwenyezi Mungu azidi ' Kumbariki ' na azidi ' Kukusahau ' Wewe ni mwenye roho ya Korosho.
 
Ahahaaaah...
Yaani kuna watu mnaamini kabisa Ruge anaweza kumshusha Diamond Platnumz..!?
Diamond Platnumz..!?

Endeleeni kusubiri..!!!
Hakuna mtu wa kumshusha huyo mpenda ngono ila tu muda wake ushakwisha na iko hivyo duniani kote. Nyimbo zenyewe anatajataja tuu mademu zake, ujinga mtupu
- Hata yeye ashajua ndio maana kaanza kukimbilia Kenya ( ukiona msanii anakimbilia sana Kenya ujue Tanzania ndo basi tena maana Kenya hata MR. Nice bado anawika )
 
Kama unadhani Clouds washaanza kuwabania WCB basi unachanganyikiwa, ndio kwanza hawajaanza, muulizeni KOMANDO dada... But ukweli Mendez ndio ana tengeneza bifu kwa maslah yake, Diamond anaweza akawepo ila hao akina Rayvan Mboso na wengineo kaburi lao liko tayari, busara ilikuwa Diamond ayamalize na Clouds kama kweli kuna hicho kitu mnachosema, utake usitake Ruge ndio master mind wa music hapa Tanzania kwa sasa mpaka hapo atakapotokea mwingine, ni sawa tu na kusema umpende usimpende uncle Magu, ndiye Rais wa Tanzania kwa sasa utafuata tu maagizo yake
Mwisho wake umefika mtu aliyeshindwa anajiona Anajua sana.
 
Diamond tembea na zamaradi [emoji23] [emoji2] [emoji1] [emoji119] [emoji119]
 
Kwamba Clouds ndo wako nyuma ya BASATA Kufungia nyimbo mbili za Diamond? Mbona Nay wa Mitego yeye nyimbo zake tatu Zimefungiwa na hawalaumu Clouds?, ROMA pia aliyefanya Show zote za Fiesta msimu uliopita mbona na yeye nyimbo yake imefungiwa + kufungiwa kufanya mziki na yeye awalaumu Clouds? Nina Imani Diamond hataingia kwenye huu Mkumbo..
 
Umeandika kiudaku maana hata hauna kinachoweza kuamini wengi ambao unafikiri watakubali uongo wako mwingi..

Huwezi kuandika hayo mengi bila hata katwakimu cha ndoto zako hizo..

Wewe unayako.. aiseee muda umetumia kuandika hayo ungeweza kufanya mengi hata kupika na kuuza maandazi ukajifurahia..
 
Hakuna mtu wa kumshusha huyo mpenda ngono ila tu muda wake ushakwisha na iko hivyo duniani kote. Nyimbo zenyewe anatajataja tuu mademu zake, ujinga mtupu
- Hata yeye ashajua ndio maana kaanza kukimbilia Kenya ( ukiona msanii anakimbilia sana Kenya ujue Tanzania ndo basi tena maana Kenya hata MR. Nice bado anawika )
Wacha weeeeh..!
Mr Nice huyu huyu au mwengine..!?
 
WCB mbona mnajitapa ? si mlisema hamuwezi kushushwa ? kama clouds hawawapendi achaneni nao, focus kwenye tv/radio yenu.
 
Millard Ayo tangu aposti picha za kinondoni amepoteza sana watazamaji..
 
Kama unadhani Clouds washaanza kuwabania WCB basi unachanganyikiwa, ndio kwanza hawajaanza, muulizeni KOMANDO dada... But ukweli Mendez ndio ana tengeneza bifu kwa maslah yake, Diamond anaweza akawepo ila hao akina Rayvan Mboso na wengineo kaburi lao liko tayari, busara ilikuwa Diamond ayamalize na Clouds kama kweli kuna hicho kitu mnachosema, utake usitake Ruge ndio master mind wa music hapa Tanzania kwa sasa mpaka hapo atakapotokea mwingine, ni sawa tu na kusema umpende usimpende uncle Magu, ndiye Rais wa Tanzania kwa sasa utafuata tu maagizo yake
Master mind embu nitajie mafanikio ya wasanii anaowasimamia walio vuka boda na kufikia levo za Mond
 
Back
Top Bottom