Jaribio lingine la Clouds kutaka kumshusha Diamond na WCB

Jaribio lingine la Clouds kutaka kumshusha Diamond na WCB

Kwa iyo unawachagulia nyimbo za kupiga,kwanza mi siyapend kabisa hayo manyimbo take ya matusi
 
Tatizo hapa inabidi tujue chanzo cha bifu labda mshirika wa WCB ndo aliwashauri waache ushirikiano na Clouds halafu huku tunakimbilia kumlaumu Ruge pia utunzi wa nyimbo wa Diamond umeshuka sana watu wake wa karibu wamshauri na ikiwezekana hajaribu kuwa mbali na mfadhili maana anamharibia soko
 
Hakuna mtu wa kumshusha huyo mpenda ngono ila tu muda wake ushakwisha na iko hivyo duniani kote. Nyimbo zenyewe anatajataja tuu mademu zake, ujinga mtupu
- Hata yeye ashajua ndio maana kaanza kukimbilia Kenya ( ukiona msanii anakimbilia sana Kenya ujue Tanzania ndo basi tena maana Kenya hata MR. Nice bado anawika )
kwa hapa Tanzania ni msanii gani sasa hivi yuko juu zaidi ya Diamond?....naomba jibu mkuu sisi wengine sio washabiki wa mziki tumejikita kwenye siasa
 
Ruge kawaumiza wasanii wengi ila kwa daimond kachemsha ndomana anamumiza akili sana

Ova
 
Domo Bila Bo's wake ruge anabak
Kuwa. Kunguru tu
 
Back
Top Bottom