January Makamba: Natafakari kuwania urais 2015

January Makamba: Natafakari kuwania urais 2015

Kweli Urais wa Tanzania sio deal, hata wezi wa mitihani nao wanauwania? Nahama nchi
 
Hivi watu wanautaka Uraisi wakati hata uwaziri hawajaupata hata kwa miungo miwili au mitatu.Jamani, uraisi sio kwenda kwenye party. Muulizenu kikwete kama anataka hata kuendelea na uraisi hata kwa mwaka mmoja.

Watu kama kin january ni wapenda vyeo na hawajui wanataka kufanyia ninj nchi hii. Mimi ni kijana lakinj watu kama. zitto na january hawafai bado.

Ogopa sana mtu anayekimbilia ikulu
 
Comrades, huyu jamaa hafai hata chembe tu kugombea- hana uwezo wa kuongoza nchi, ni mchanga sana kisiasa, mnafiki mkubwa sana, afu ni mla rushwa huyu balaa! Alipokuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Madini na Nishati alikuwa anampigia kelele waziri wa wizara hyo huku janja yake ikiwa ni kujenga mazingira ya kuomba na kujipatia mrungula(rushwa). Taarifa zake tunazo kuhusu alivyowafanya Barrick na makampuni ya mafuta, yeye na kagenge kake!

Pia fuatilieni yaliyompata wakati akiwa Form 4 pale Moro

CCM kama wanataka Rais kijana ni bora mara 100 kuwafikiria akina Ngeleja, Nchimbi na Dr Hussein Mwinyi, cyo huyo selule!

Wakati ukifika data zitaanikwa hapa kwenye jamvi

Mkuu hao uliowasema sijui ngeleje na nchimbi what pukes. Nasikia kichefuchefu
 
usitegemee kabisa katika tanzania ya sasa kwako wewe January kwamba unatufaa kuwa raisi ni majanga kwa maana wewe ni mtoto wa waasisi wa mafisadi
 
hhhahahahahahahah! ni bora ukawania tu huo ubunge kwamaana ukiwaza hivyo umepotea!
 
Back
Top Bottom