January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

Lakini huyu dogo si alipita bila kupingwa jamani au huu Mchuzi ndio ameutumia Kupita bila Kupingwa

Ila ana Moyo kudadadeki ya Dadaangu auze K ili mimi niwe Mbunge? LoL bure nife na umaskini wangu
Aliiba jimbo zima kila mpiga kura alinunuliwa ni pesa pekee imempa Ubunge kinyume na hapo Ubunge angeusikia kwenye Bomba licha ya kuendekeza Ushirikina pia .
 
Duuuuuu, kweli ni laana kuwa mtanzania...

Haya mambo yanaendelea ndani ya nchi hii wakati wagonjwa hospitalini wanalala watano per kitanda wengine wanapewa bilioni kufanyia kampeni za kuiteka nchi. Tena huyu jamaa ndio mwenyekiti wenu wa nishati na madini, utajiri wa nchi ulipolala.

January unauza nchi yako ukiwa kijana mdogo hivyo, tena wewe ni mjumbe wa secretariat ya chama na ulishuka Igunga na helicopter ukiwa na magufuli, kumbe ndio mambo yenu hayo... What a laaana
huyo Januaty kule ulaya na Nchi mbalimbali kaficha pesa nyingi za wizi ana mapesa mengi ya wizi na Sasa Magufuli kampa mapesa mengi Kwa ajili ya kampeni Zanzibar na umeya wa Dsm nazo ataziiba ili azitumie kumlipa huyo mzungu kisha aite waandishi wa habari akanushe yote.
 
Nimecheka mwisho haitwi Mwamvita anaita Mwammy mambo ya bebe bebe
 
jamaa wamemkalia kooni aiseee. cjui kalitibua la wap adi yanafikia uku.anyway wacha piha liendelee tutaujua mwisho wake
 
January dhambi aliyo itenda wakati wa uchaguzi inaendelea kumtafuna.Roho za watanzania zitamlilia siku zote.
 
Mzee Edward lowassa ndiye anayefahamu kuhusu kamati ya Madini 2010 kamuulizeni ana majibu yake!
 
Kuna Mzalendo kafanikiwa kunyaka huu waraka kutoka VODACOM. Angalieni hawa mafisadi wanavyotumia madaraka vibaya. Wanauza uongozi wa nchi kwa maslahi yao binafsi. Huu ndio mwanzo wa mwisho waanza kutayarisha pa kujifichia.

THIS IS PART 1, THERE IS MUCH MORE TO COME.

Kwa mobile users,



jp79tx.jpg
Kwani kuna mbunge hata mmoja wa CCM alieshinda safi bila kusugua mifuko ya wahisani au kucheza vigodoro? vinginevyo matokeo yangelikuwa kama ya Zanzibar na kuishia kufutwa kwa uchaguzi!
 
Kwani kuna tatizo kwa mtu kuchangiwa fedha za kampeni mbona wengine mlichangia kwa sms na njia nyingine kibao
rasilimali za nchi zilihusika ktk huo uchangiaji kama zilihusika weka hapa....

mfano kuuza twiga na pembe za ndovu ili upate pesa za kampeni weka hapa hao ndo tunawataka hakuna haja ya kualika takukuru wala majesh mi mwenyewe ntashughulikia
 
Mwamvita ni namba chafu....Yupo kikaz zaidi.
 
Makamba kweli ulifika hapo.?!Ni mbaya na aibu sana.Yaani unapanga kuuza rasilimali za nchi kitapeli,unaruhusu dada yako ajiuze ili wewe ujipatie fedha kwa ajili ya maslahi yako ya kisiasa.Ngugu zetu mmefika mbali.Ni aibu,ni aibu,ni aibu sana.Halafu bila aibu unawahadaa watanzania kwamba unafaa kuwa Rais.Ninaamini hizi scandal tunazozisikia "is only a tip of the iceberg." More is yet to come.Makamba nakupa ushauri wa bure.Usisubiri jamaa
wakufunue zaidi au Rais akuwajibishe,render your resignation letter quickly for your intergrity and that of the party.
Kuna Mzalendo kafanikiwa kunyaka huu waraka kutoka VODACOM. Angalieni hawa mafisadi wanavyotumia madaraka vibaya. Wanauza uongozi wa nchi kwa maslahi yao binafsi. Huu ndio mwanzo wa mwisho waanza kutayarisha pa kujifichia.

THIS IS PART 1, THERE IS MUCH MORE TO COME.

Kwa mobile users,



jp79tx.jpg
 
kale kamdudu kanaonea maskini ushawahi kuckia kameua raisi au waziri ...........

Maskini sababu ya LISHE,lakini hao uliowataja mara tatu ya maskini,usicheke nao hao.Huoni wakiondoka ohh shinikizo la maji mekundu,oh kisukari,kamdudu brother
 
Siwezi kuamini kua huyo dada ana akili ndogo kiasi hicho mpaka kutumia email ya kazi kwa personal use tena confidential issue kama hiyo.

Otherwise it's a cooked story since 2011.
 
Mwamvita....mwammy baby!! teh teh. Ouch...Kweli siasa ni zaidi ya biashara.
 
Back
Top Bottom