January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

Dah!Tanzania kweli shamba la bibi...kila atakae kujichumia...uchuma,ula na kuondoka pasipo kushitakiwa.Tz sucs
 
CCM hakuna Msafi, ndiyo maana kuna wazee wameng'ang'ania hadi kufa hawataki kuachia ngazi....

Huyu ndiyo waziri mtarajiwa wa Nishati na Madini siyo? Pole sana JK sina uhakika kama 2015 atafikisha...

Namshauri atekeleze ilani CDM na wamshauri nini cha kufanya maana watamtoa pale magogoni sasa hivi.
 
Kwa hiyo hizo bush alikamata Makamba peke yake au pamoja na wanakamati anayo iongoza?

Yeye na kamati yake lao moja, january kalipiwa safari ya Norway kwa wiki mbili yeye na kamati yake. Wiki moja eti kujifunza na wiki nyingine kufanya shopping na utalii. Unadhani hawa wazungu wanatoa vyao bure?
 
Great news, keep us alive. Magamba hadi watoto wao duh!
 
Hapo kwenye red, you mean hata Kiongozi wa bunge anaunga mkono hiyo Rushwa, so bunge la Canada pia?
Kama na mimi sijachanganyikiwa, nafikiri "kiongozi huyo wa bunge" anamaanisha Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya nishati na madini!
 
'HAKUNA MSAFI NDANI YA ccm' Kuna watu ni vigumu sana kulielewa hili neno. Sijui waambiwe kwa lugha gani! Na bado maovu yao hayajawekwa hadharani hata kwa kiwango cha robo tu.
 
Duh!! Wabongo tunaweza aisee. Tungekua tunachapa kazi kama tunavyoshambulia watu social media!!
 
Kwahiyo dawa ni kuacha kufanya kazi na kuwashambulia social media?

Hii ni Tanzania hii ni Africa.
una tuwekea bando? au hizi touchi umewanunulia wewe? kama wamenunua qao qamepataje pesa kama hawafanyi kazi? ninauhakika wewe ni kati ya mafisadi...
 
Hii kitu hii....hii kitu hiii.......hii kitu hii kitu hii ,hii kitu...
Noma
 
nilisema kwenye thread moja kama January kamtumia dada yake ili apate ubunge je akitaka urais si balaa Mungu wpushia mbali....
 
Back
Top Bottom