January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

January Makamba alifadhiliwa na Barrick kuingia bungeni?

Meneja wa January ni dada yake Mwamvita...so far Vodacom hawajakunusha hii e-mail wala mwamvita mwenyewe wala January
attachment.php

Na Barrick hawajakanusha pia
 
Kama kuna ukweli kwa nini haiwekwi hadharani wananchi wakamfahamu vizuri huyu anayejipigia debe la uwaziri wa nishati (January Makamba)? Huwa siamini kama kijana huyu ana sifa za kuwa muadilifu.
 
This is more than ufisadi, yaani mwanadada kajilegeza ili apewe pesa ili kaka yake apate pesa ya kugombea what a shame! Why cant they struggle at their best? Basi huyu mdada nilivyokuwa namuona mweledi kumbe kuna uozo kiasi hiki nyuma ya pazia! Sina hamu, itatuchukua karne kuwamaliza hawa mafisadi nimeona na RA yuko beneti na familia ya Makamba! Tumekwisha
 
Habari nyeti za kiinteligensia zilizovuja kutoka ndani ya Barrick Gold HQ zinasema kuwa, afisa mmoja mwandamizi wa ngazi ya Juu Bw. Rob Krcmarov, amesema kwamba, Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge Ya Nishati na Madini Tanzania, January Makamba aliomba USD 5million ili kuzuia uchunguzi dhidi ya mauaji ya wananchi north Mara Tarime. Bwana Rob, aliyasema hayo alipokuwa akihojiwa na kamati maalum ya madini ya Bunge la Canada ambao walipata habari za rushwa iliyotolewa na Barrick. Hawa jamaa walikuwa tayari wamempa USD 2million mheshimwa mbunge, lakini Kiongozi huyo wa bunge akasisitiza kwamba lazima apewe USD 5million (yaani
aongezewe dola milioni 3 zaidi).

Kama mnavyoona, tangu wananchi wauwawe, mbunge huyu amezima juhudi zote za kutaka uchunguzi ufanyike.Cha kushangaza ni kwamba, walikana kuhusika na mauhaji ya Raia huko north Mara. Wanadai walivamiwa na hawajui hao wananchi waliuwawa kivipi.... Hii ni breaking news tutawahabarisheni zaidi, kwani swala la barick limekuwa kaa la moto hapa Canada, na hata Bunge la nchi hii inangilia kati kufanya uchunguzi wake. Tayari viongozi kadhaa waandamizi wa serikali ya tanzania wameshaitwa Canada
​
 
Habari nyeti za kiinteligensia zilizovuja kutoka ndani ya Barrick Gold HQ zinasema kuwa, afisa mmoja mwandamizi wa ngazi ya Juu Bw. Rob Krcmarov, amesema kwamba, Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge Ya Nishati na Madini Tanzania, January Makamba aliomba USD 5million ili kuzuia uchunguzi dhidi ya mauaji ya wananchi north Mara Tarime. Bwana Rob, aliyasema hayo alipokuwa akihojiwa na kamati maalum ya madini ya Bunge la Canada ambao walipata habari za rushwa iliyotolewa na Barrick. Hawa jamaa walikuwa tayari wamempa USD 2million mheshimwa mbunge, lakini Kiongozi huyo wa bunge akasisitiza kwamba lazima apewe USD 5million (yaani
aongezewe dola milioni 3 zaidi).

Kama mnavyoona, tangu wananchi wauwawe, mbunge huyu amezima juhudi zote za kutaka uchunguzi ufanyike.Cha kushangaza ni kwamba, walikana kuhusika na mauhaji ya Raia huko north Mara. Wanadai walivamiwa na hawajui hao wananchi waliuwawa kivipi.... Hii ni breaking news tutawahabarisheni zaidi, kwani swala la barick limekuwa kaa la moto hapa Canada, na hata Bunge la nchi hii inangilia kati kufanya uchunguzi wake. Tayari viongozi kadhaa waandamizi wa serikali ya tanzania wameshaitwa Canada
​
Huyu mdudu CCM sijui atatutoka lini maana wao rushwa ni pete na kidole....na huyu ndiyo waziri mteule wa Kikwete kwa maana nyimnge atavuja baraza hata kabla haya litangaza....
 
Mamaaaaa. Kumbe ndo maana huyu jamaa sasa hivi katulia kabisa. Mungu saidia. Mkuu asante kwa kutujuza. Hiyo lazima ijulikane. Kwa wenzetu hawang'ati maneno. Makamba umejimaliza.
 
mmmmmmmmmmm, nina majonzi sana endapo hii habari itakuwa ni ya ukweli!!! :shock:
 
Duu adi January MKamba kaanza ufisadi mapema Ivi...Duuu..nadhani anastahili adhabu kali ili iwe mfano kwa wengine.
 
Makamba amekosa kauli mno katika siku za karibuni, huenda hizi fununu ni za kweli!
Kama ndivyo, huu ni mpango wa Mungu kuwaumbua hawa wanaIzaya, ili airudishe nchi yake panapo salama!
 
God dawn it. These are so called fu******** kin magamba thirsting for money leaving poor Tanzanian in grave. May God curse them all.
 
Hii story ya muda mrefu.Unakumbuka mwenyekiti alikuwa nani wakati huo?
 
mkuu tujuze yote na usiache hata moja,nimepatwa na uchungu pamoja na hasira sana baada ya kusikia hizi habari. Poleni sana watanzania wenzetu kumbe mtu mmoja anavuta hela ndefu kiasi hicho kwa ajili ya maisha ya watanzania wenzake waliopoteza maisha?
 
Mkuu hii habari umesema ni hot cake huko Canada unaweza ukatupa links za news online au popote ili tuweze kupata habari zaidi..?

Thanks in Advance Mkuu
 
Habari nyeti za kiinteligensia zilizovuja kutoka ndani ya Barrick Gold HQ zinasema kuwa, afisa mmoja mwandamizi wa ngazi ya Juu Bw. Rob Krcmarov, amesema kwamba, Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge Ya Nishati na Madini Tanzania, January Makamba aliomba USD 5million ili kuzuia uchunguzi dhidi ya mauaji ya wananchi north Mara Tarime. Bwana Rob, aliyasema hayo alipokuwa akihojiwa na kamati maalum ya madini ya Bunge la Canada ambao walipata habari za rushwa iliyotolewa na Barrick. Hawa jamaa walikuwa tayari wamempa USD 2million mheshimwa mbunge, lakini Kiongozi huyo wa bunge akasisitiza kwamba lazima apewe USD 5million (yaani
aongezewe dola milioni 3 zaidi).


Kama mnavyoona, tangu wananchi wauwawe, mbunge huyu amezima juhudi zote za kutaka uchunguzi ufanyike.Cha kushangaza ni kwamba, walikana kuhusika na mauhaji ya Raia huko north Mara. Wanadai walivamiwa na hawajui hao wananchi waliuwawa kivipi.... Hii ni breaking news tutawahabarisheni zaidi, kwani swala la barick limekuwa kaa la moto hapa Canada, na hata Bunge la nchi hii inangilia kati kufanya uchunguzi wake. Tayari viongozi kadhaa waandamizi wa serikali ya tanzania wameshaitwa Canada

​


Hapo kwenye red, you mean hata Kiongozi wa bunge anaunga mkono hiyo Rushwa, so bunge la Canada pia?
 
Kwa hiyo hizo bush alikamata Makamba peke yake au pamoja na wanakamati anayo iongoza?
 
Mkuu hii habari umesema ni hot cake huko Canada unaweza ukatupa links za news online au popote ili tuweze kupata habari zaidi..?

Thanks in Advance Mkuu

Asiwadanganye huyo. Habari ni yatokea mwaka jana mwanzoni au katikati.
Amemeikopi na kuipate hapa. Halafu kaikopi na kuipaste kama ilivyo.
Nafikiri ilishawahi kuwekwa hapa ikandolewa.
Hili jukwaa linakuwa la udaku sasa.
Juzi eti Lowassa yuko hoi kapelekwa nje kwa matibabu.
Leo mtu mwingine anaanzisha thread ya habari ya tokea mwaka jana.
Cha kushangaza ni jinsi watu wanavyochngia kama vile hawana vichwa.
Watu mnapenda full udaku bila hata kuchanganyua habari yenyewe.
Ngoja nirudi zangu ChitChat
 
Huyu jamaa hafai kabisa $2M ni mkwanja mrefu sana hyo ni billion 2 na usheee dogo makamba
 
Hivi kwa hili na hayo mengine yote tuliyosakia tunachukua hatua gani sasa maan ni kama hadithi ya kusoma na kuiacha kitabuni. TANZANIA AMKA SHTUKA CHUKUA HATUA SASA. Nikiangalia group iliyoactive na revolution ya kweli ni CDM via M4C. Haya sasa tuwape support kama tunaona sauti zetu hazitasikika. AMKAAAA.
 
Back
Top Bottom