Jane Mponzi wa Vodacom is no more! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jane Mponzi wa Vodacom is no more!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Mar 5, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Dada yetu Mpendwa Jane Mponzi aliyewahi kufanya kazi VODACOM amefariki dunia ghafla jana asubuhi,Ndugu wa karibu wamesema alipatwa na "Heart attack" Jane aliolewa na Herry Makange (Marehemu) aliyekuwa Channel 10 na alifariki kwa ajali ya Boda boda Tegeta. Msiba upo Oysterbay Barabara ya Msasani Baada ya Jackies Bar unaingia mtaa wa kulia kabla ya kile kilima maarufu. MUNGU AIWEKE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI AMEN!

    Natumaini naye aliwahi kuwa MwanaJF kwani alikuwa mtu wa Mtandao.
     
  2. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    RIP Jane
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,446
    Likes Received: 5,833
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Bwana alitoa na jana aliamua kukitwaa kiumbe chake.RIP Jane"Mama Melanie"
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,453
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    RIP Jane Mponzi!!
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 4,380
    Likes Received: 3,338
    Trophy Points: 280
    RIP Dada Jane.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    apart from kufanya kazi vodacom.....hayati jane alikuwa nani? why so special na huyu dada..rip jane
     
  8. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mungu aitie nguvu familia yote na hasa baby Melanie.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Yo Yo alikuwa mtu wa watu... na natumaini alikuwa member humu...
     
  10. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,470
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Ni dhahiri alikuwa mtu wa watu....kifo cha huyu dada kimekuwa gumzo toka jana taarifa zilivyoanza kusambaa kuwa amefariki. Moyo wangu unaumia nikiwazia mtoto aliechwa yatima...RIP Jane...Poleni sana wanafamilia, ndugu na marafiki wote
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,267
    Likes Received: 19,410
    Trophy Points: 280
    rip jane
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Alikuwa binadamu mpenda watu na mwenye kujitolea kila alipoweza

    R.I.P dada Jane
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,760
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    R.I.P Jane.
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,142
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    Shocked!
    Sikupata kusikia kama Herry Makange alifariki, nilimfahamu alikuwa rafiki wa mshikaji wangu Widimi wakiwa pale Ilala Bungoni Miaka ya 2000-2001!

    RIP Herry Makange,
    RIP Jane Mponzi
    .
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    ni wakati sasa wa wabongo kuacha kula vyakula vya barabarani chips,kuku na mafuta mengine....pia kuanza mazoezi sio kushinda bar na kunywa pombe.....imagine dada kama huyu kafa kifo cha kujitakia naweza kusema.......kama angefuata kanuani za mlo ulio bora na kushiriki mazoezi inawezekana kabisa leo hii engekuwa bado yu hai.....heart attack nyingine sisi wanadamu tunazitafuta......

    Watz mpunguze altitude yenu ya kuwa mwenye kitambi ndio mwenye afya....ati ukiwa mnene ndio una afya....rip dada jane....
     
  16. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rip jane mponzi
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,468
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    R.I.P Dada Jane Mponzi.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Herry Makange alifariki mwishoni mwa mwaka 2008. kuna thread iliwahi kutundikwa humu.
     
  19. T

    Tzipi New Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Dada Jane Mponzi.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,033
    Trophy Points: 280
    R.I.P Jane......


    [​IMG]
     
Loading...