Sijapotea ni majukumu tu!Poaa.
long time sana, umepotelea wapi?
OkSijapotea ni majukumu tu!
Asante sanaHappy new year too
Nijulie hali yako tafadhali[emoji5]Morning mumu[emoji137] [emoji137]
Mswanooo[emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124] mkesha mwema ndugu zangu. Nimeshafungua geti
KazKazi kazi
Tupo MkuuHumu vip mbona jii
Kwema captainTupo Mkuu
Mimi mzima hofu kwako mumuNijulie hali yako tafadhali[emoji5]
Kwema kabisa chiefKwema captain
Shemej ajambo?Kwema kabisa chief
[emoji15][emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] karibuni wahenga kwenye msitu wa maajabu, Leo ni maandalizi ya mwisho ya tambiko letu. Nawasihi msilale mtaharibiu dawa
Baby popote ulipo nimekumiss mtima wangu[emoji7]Kuna mahali nimeambiwa wamewakua. So usijifanye ufikiri sijaambiwa taarifa zenu. Nawaluku tu ujue
Kamanda kumbe huyu ndie shem wetuBaby popote ulipo nimekumiss mtima wangu[emoji7]
Nakuhamu kila sekunde jje's sweetheartUmejuaje wivu wake lkn bby
Ujue moyo wangu si wa chuma