Hajui atendalo we muache dosho12 nae wa kumuwekea dhamana?😀
nimewachokaaaaaa tafteni uzi mwingine mniachie huu niwe nakuja kumimina siri zangu😄😄😄😄Mwenetu kweli umetuchoka, ShesRise_1 umemsikia mdogo wako huku?
Uje umimine ile mida ya wanga mwenetunimewachokaaaaaa tafteni uzi mwingine mniachie huu niwe nakuja kumimina siri zangu😄😄😄😄
nikirudi kwangUje umimine ile mida ya wanga mwenetu
Hv bado hujarudi magetoni eehnikirudi kwang
😂😂😂kikatili sanaausiku mwema dosho12 nyie wengine lolote liwakute😎
ndio bado badoHv bado hujarudi magetoni eeh
Mbona herufi kubwa hivyo😅Nomaaa
Hehehehehiyaaaaaa😅😅💔nimewachokaaaaaa tafteni uzi mwingine mniachie huu niwe nakuja kumimina siri zangu😄😄😄😄
hiyo kicheko ina nini nyuma ya pazia😄Hehehehehiyaaaaaa😅😅💔
Kwani asinywimwe yeye nanihivi huyo dada alomnyima mwenzie uchi mpka amejinyonga anajiskiaje saivi 💔, na huyo marehemu kwahiyo kaona plan B ni bora afe? akifika Mbinguni achomwe tu
Hiyo kusema umetuchoka😅😅hiyo kicheko ina nini nyuma ya pazia😄
makubwaKwani asinywimwe yeye nani
si ndioHiyo kusema umetuchoka😅😅
Sawa bana😞si ndio
Uzi huu wa usiku wa manane wewe saa mbili usiku kuComment ni Matumizi Mabaya ya uzisda
s
da
a