Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,724
- 34,652
Ni hawa mabinti wa early 90'sSio mmama?
Ni hawa mabinti wa early 90'sSio mmama?
😋watamu hao.Ni hawa mabinti wa early 90's
Umeanza kumtamani?😋watamu hao.
Sio muandiko tu, kila kitu kizuriManeno makali haya.
Ana kamuandiko kazuri.
Njoo kwangu kabisa unisalimie... LelooNitumie picha zake.
Hatimaye leo umelegeza kamba.Njoo kwangu kabisa unisalimie... Leloo
....mi si niliuzaga mitumba, Izzy akiwa kiboaAchana na mali za watu kijana
...Utajikuta kwa kitanda ukiomba uji..
Ukiomba bwana mikono juu na harudii..
Kwa hiyo dogo upo tayari kwenda kwake?Hatimaye leo umelegeza kamba.
nipo tayariKwa hiyo dogo upo tayari kwenda kwake?
Too late, dogo hiyo ni mali yangunipo tayari