Dada tulia basi kwanza,mbona kama unaandika kilugha unatupa shida wenzio ujue.tu jumuike tu yan kushinda kote hapa mpaka saiv sababu ni mwanamme nasemea hivi Sitaacha kuwaponda na kasoro zenu kibao kupigwa baridi peke yangu sababu wanaume
Mange account mpya Utaona hapo kabla hajaweka privatewoyooooooo. Kwahiyo niende kuchek wapi hiyo
Kwenye acc ya mange insta,kuna video ya le baharia akiwa uchi kabisaWapi huko??? Nani huyo???
[emoji40] [emoji40] [emoji40]Wanaume mna matatizo sana nyie hampendi kuoga mkivua viatu vinanuka kamweee sitawapendaa
Hahaha,amekosea sana,ukijijua una kibamia ni kutulia na demu mmja tuuHicho Kibamia cha le mubaharia Sjawahi kukiona popote
Njoo nikuogeshe nikupe massage kesho nikupake marashi ya pembaaa
Hahha +255 sifuri ziro kiduaraWeka na namba
Sna shidaaa ya kunyofolewa kiharageNjoo nikunyonye
Itakuwa bangiii imeshaaanza kuleta handasi ya mirungiiiiDada tulia basi kwanza,mbona kama unaandika kilugha unatupa shida wenzio ujue.
Ndo maana nasemea huu Mwaka wanaume ndo mwisho wa ubabe wenuuu ona sasa mwanamke alivyomzalilisha mzee wa fact bamba to bambaHahaha,amekosea sana,ukijijua una kibamia ni kutulia na demu mmja tuu
Karibuu7Nakujaa
Hivi kwanini hua hampendi kunyonywa chini ?Sna shidaaa ya kunyofolewa kiharage
Nitakiw3kea superglue [emoji2] [emoji2]Sna shidaaa ya kunyofolewa kiharage
Kodi tumelipa na risiti tunazooooHodii
Hmm wewe hulali tu!!Kodi tumelipa na risiti tunazoooo
Kwa sababu hamnyonyi bali mnang'ataHivi kwanini hua hampendi kunyonywa chini ?
Asante kamanda kwema huko?karibu sana tena sana!