JamiiForums Usiku wa manane

Ni kweli kabisa ,wahanga ni watumishi wanaoenda tofauti ila kelele hazikiki kwasbabu nani atatusemea kila mtu analinda ugali wake .
Utasikia habari wa wanachadema kuwekwa vizuizini ila kwa watumishi huwezi kusikia maana wengi wetu ni wanafiki na waoga wa maisha kila mtu anawaza akipqza sauti familia yake itakula nini ?

Tanzania government free Hamphrey polepole .
 
Bado sana kupambazuka ,je turndelee kuwalinda watanzania au tuiache nchi ivamiwe usiku huu 😃😃

Natania bwana nipo bar karibuni tufurahi
 
huu uzi leo nina kazi nao. Nadhani utanifaa sana, nimemaliza bando, nimechoka kusoma vitabu, nimecheza magemu yote yameniboa, movie kwenye PC nimeziona zote kama mara 768300836513.. Nani yupo macho japo nimtukane tu nafsi yangu itulie nilale.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…