Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,373
- 114,746
π dah mwanae sana wakujiita fyucha bigionea akisikia hili atalia sana.Mabinti buku mbili wana heka heka sana Top In Dar Kawa mubabu
Muache tajiri wa ilazo, hana bayaπππππππππ
Chawa sasa
We tajiri naomba nisiandike koment ndefu nisikuchoshe tajiri.Weee kumbe mi ni tajiri na hamniambii why why ma friend albiiin
daah mpaka saivi sina usingizi πMbona ulimi nje tena ππππ
Ukuje na umevaa yale mabuti yako ya tanesco mr poorπππππ Uwakika hapo....
Itabidi nije bana mana kesho nashuka huko....
Ila vijana hovyo sana ndani humu
Sema Kuna maneno ukitamkiwa yanaumiza kimya kimya π€£π€£mubabu mzee ni kamzozo kwelπ dah mwanae sana wakujiita fyucha bigionea akisikia hili atalia sana.
Tid alivyomjibu yule dogo eti katoto kenyewe kabayaaa kabovuuuVp mubabu mbn unacheka
Sijawahi kusoma seminari ila nilijaa kwenye mfumo mazima.Alafu vitoto vya seminari vinakuaga hvyo sana...
πππππππππππππ
πππππππ Daaah weee jamaa ndo ukanisema mimi nilipokua namsifia Future billlioner kumbe na ww wale wale ππππMuache tajiri wa ilazo, hana baya
Sema Kuna maneno ukitamkiwa yanaumiza kimya kimya π€£π€£mubabu mzee ni kamzozo kwel
Kama ni ukweli acha aambiwe tuSema Kuna maneno ukitamkiwa yanaumiza kimya kimya π€£π€£mubabu mzee ni kamzozo kwel
Kwanini mkuu πππdaah mpaka saivi sina usingizi π
Muache tajiri wa ilazo, hana baya
Mimi ni mnaafk ila albin wewe ni hogopaaaWe tajiri naomba nisiandike koment ndefu nisikuchoshe tajiri.
nitakuja nikuvute hicho kinachokupa jeuri
Sasa unamsifiaje meni meni ?πππππππ Daaah weee jamaa ndo ukanisema mimi nilipokua namsifia Future billlioner kumbe na ww wale wale ππππ
Sema kwel Ile manzi hata kwa macho sio tamu sijui ni jicho langu lkn mansi ni mbofu mbofu sanaTid alivyomjibu yule dogo eti katoto kenyewe kabayaaa kabovuuu
Sasa kesho jpili ni ngumU sana kuwa nayo...,ππππππππUkuje na umevaa yale mabuti yako ya tanesco mr poor
Naunga mkono hoja π€£πSema kwel Ile manzi hata kwa macho sio tamu sijui ni jicho langu lkn mansi ni mbofu mbofu sana
Aaaaah sasa nilikua sijui bana...Sasa unamsifiaje meni meni ?
Hujui sifa na mapambio ni kwa ajili ya akina Fake P ?